SVC Hạ Long ! qua góc nhìn của tôi.

trinhvantu

Thành viên
nhân tiện đưa gia đình đi chơi ,ghé qua xem khu triển lãm , có vài bức ảnh chụp đc up lên chia sẻ với ACE.
Độ hoàng tráng thì cũng ko có gì lắm , đa số tham dự chủ nhà thì ko nói rồi , còn đâu nhiều cây của hải dương và hưng yên , đặc biệt là gỗ lũa thì nhiều hơn cây .

Đầu tiên là 1 chú rắn làm = rễ cây

tiếp theo là những cây to

tiếp theo cây này đang xem thì ông bên cạnh giới thiệu giá của cây là 3 tỷ , ko biết chủ hay khách nữa.

đây là cây bé /

trinhvantu

Thành viên
thêm vài ảnh nữa còn lại

bộ ghế gỗ chàm này có giá 275 tr

còn đây là cây của tôi đang ở vườn nhà hehe

tieuboi

Thành viên
303 người xem , đc 1 mình bạn cảm ơn quý hóa quá , lần sau ko biết có lên mất công up nữa ko :)>-
Oạch bác mất tự tin quá, người xem nhiều nhưng họ chỉ ngắm nhìn mà không thốt lên lời đó thôi nhưng ai cũng ghi nhận sự đóng góp của bác. Chúc bác luôn vui vẻ

bongbet

Thành viên tích cực
tôi ít lời,ngại[ comen]chỉ bấm tk không sót cái nào bạn đưaleen,nhưng thấy bạn nói vậy cũng cố mổ cò vài câu vậy,tks,,,

longduyen

Thành viên tích cực
Cây cuối nghịch ghê, dễ thương quá.
Chúc mừng bác vừa có chuyến du lịch.
Cảm ơn bác đã chia sẻ, còn nữa khong bác Tú? Cho em xem tiếp với.

Hoang art

Thành viên
Tks bạn đã chia sẻ , ko biết các bạn có cảm nhận gì chứ mình nhìn thấy những cây sanh đó ko có sự sáng tạo , thấy giống nhau về hình dáng và bãi đá , chỉ được cái to .

hung78

Quản lý
cám ơn e chia sẻ.bây giờ tiền hiếm và thời tiết nóng quá nhiều người ngại mang cây đi chông coi mệt lắm nên ít cây đẹp

MinhThang

Thành viên tích cực
Miền Bắc chuyên chơi sanh ít thấy cây như trong Nam. Công nhận nhiều cây sanh rất tuyệt!!!
Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Ghê nhỉ, vui nhỉ! Đưa cả nhà đi Hạ Long kia à?
Cũng không có gì mới, thấy toàn cây quen.

trinhvantu

Thành viên
Cây cuối nghịch ghê, dễ thương quá.
Chúc mừng bác vừa có chuyến du lịch.
Cảm ơn bác đã chia sẻ, còn nữa khong bác Tú? Cho em xem tiếp với.
Hết rồi bạn ạ , tôi cũng ko chụp nhiều . Nếu chụp hết thì cũng buồn lắm , theo cảm nhận của riêng tôi thôi , có những cây cho có khi em xin mất tiền xe về , chứ mua thì NEVER =))=))
==================================
cám ơn e chia sẻ.bây giờ tiền hiếm và thời tiết nóng quá nhiều người ngại mang cây đi chông coi mệt lắm nên ít cây đẹp
dạo này bác nói ít nhưng chuẩn quá , em yêu a rồi anh HÙng ơi , kiếp sau em làm con gái =))
==================================
con nhà ai mà phá thế bác. cám ơn chủ topic đã chia sẽ.
Cháu nhà tôi , chứ nhà khác đuổi liền hà;;)