Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa cành...

hau26

Thành viên
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

cửa hàng nằm chổ nào vậy bạn.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Siêu thị dụng cụ hỗ trợ chăm sóc cây cảnh: thang bàn xếp,cưa xếp,kéo tỉa càn

cửa hàng nằm chổ nào vậy bạn.
Địa chỉ nè bạn: 011 Lô C1, đường Vĩnh Viễn, P.7, Q.11. Gần ngã 4 Lý Thường Kiệt - Vĩnh Viễn. Khi nào bạn đến gọi cho mình.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

@All: bắt đầu từ thứ 2 ngày 16/1/2012, em có mở gian hàng bên Hội chợ Hoa Phú Mỹ Hưng, thân mời các bạn tham quan Chợ Hoa ghé gian hàng mình chơi nha.

gianghai

Thành viên mới

Update thêm địa chỉ đi bạn, ko biết đến đâu để mua nè. :)

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Update thêm địa chỉ đi bạn, ko biết đến đâu để mua nè. :)
Mình đã update địa chỉ rùi đó. Thân mời các bạn ghé qua tham quan nha.

HoàngLongGarden

Thành viên

Nhiều ghê, bữa nào ghé qua mua vài cái

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Nhiều ghê, bữa nào ghé qua mua vài cái
Welcome HoàngLongGarden, HoàngLongGarden mua là phải mua số lượng lớn chứ sao mua vài cái nè.hihi. Khi nào đến phone mình, mời bạn ly cafe giao lưu nha.

hoangturua89

Thành viên

chiều thứ 7 tuần này a Trung vẫn ở của hàng chứ? em ghé qua tham quan và mua món đồ. hi:D

thienchanh

Thành viên

Bạn giới thiệu cụ thể từng loại hộp đựng đồ nghề đươc ko ? Có hình ảnh bên trong hộp thì quá tốt.

dungbentre

Thành viên

Tôi ở Bến Tre tôi muống mua 3 loại kéo (AK-8635, 8647, 8648) Bạn có thể liên lạc với mình để giao dịch được không.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

chiều thứ 7 tuần này a Trung vẫn ở của hàng chứ? em ghé qua tham quan và mua món đồ. hi:D
Bạn Vương cứ sắp xếp thời gian rãnh ghé qua chỗ mình, luôn luôn có người tiếp đón bạn mà. Nếu có mình ở đó sẽ trực tiếp tiếp bạn nha. Thanks.
==================================
Bạn giới thiệu cụ thể từng loại hộp đựng đồ nghề đươc ko ? Có hình ảnh bên trong hộp thì quá tốt.
Để mình chụp chi tiết từng thùng đụng đồ nghề cho bạn xem nha.

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

Tôi ở Bến Tre tôi muống mua 3 loại kéo (AK-8635, 8647, 8648) Bạn có thể liên lạc với mình để giao dịch được không.
Hôm nay mới lên forum mới thấy tin bạn gởi. Mình sẽ gọi lại cho bạn nhanh nhất khi có thể. Thanks.

hoangturua89

Thành viên

ở chổ a Trung có bán luôn dây nhôm và dây đồng không anh?
:D

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

ở chổ a Trung có bán luôn dây nhôm và dây đồng không anh?
Kế bên anh có bán lun đó Vương. Anh cũng thấy có nhiều thợ đến mua lắm đó.

hoangturua89

Thành viên

ok anh. chiều nay e ghé a xiu. :D

Vinhphu_Asaki

Thành viên Mua Bán

ok anh. chiều nay e ghé a xiu. :D
Hôm nay anh về nhà Mẹ anh, không có ở CH. Vương cứ ghé qua đi có ngưởi tiếp Vương ah.

hoangturua89

Thành viên

hi. em đã ghé qua rồi, e mua cây cưa AK-8802 về dùng.
cảm nhận ban đầu thì vừa tay, không quá nặng, lưỡi rất sắc. để em ra công viên cưa cây thử coi như thế nào. hahaha
cái này mình có lưỡi rời để thay trong trường hợp bị gãy hok a?

thienchanh

Thành viên

Bạn Vương cứ sắp xếp thời gian rãnh ghé qua chỗ mình, luôn luôn có người tiếp đón bạn mà. Nếu có mình ở đó sẽ trực tiếp tiếp bạn nha. Thanks.
==================================

Để mình chụp chi tiết từng thùng đụng đồ nghề cho bạn xem nha.
Bạn cho hình đi để khách hàng lựa chọn.

vuquocdung

Thành viên

chỗ của chú có bán các loại kềm cạp không chú, nếu có chú cho xem hình và xem giá tham khảo luôn nha, cháu tham khảo một số nơi bán nhưng giá mắc quá, có cây lên tới cả triệu bạc

hoangturua89

Thành viên

chỗ của chú có bán các loại kềm cạp không chú, nếu có chú cho xem hình và xem giá tham khảo luôn nha, cháu tham khảo một số nơi bán nhưng giá mắc quá, có cây lên tới cả triệu bạc
đúng rồi bạn ơi mấy cây kiềm mắc lắm, bạc triệu là bình thường mà. hi