Siêu lũa Sến đỏ! một cảm giác ngọt ngào...

ledinh1081

Thành viên tích cực
Một tác phẩm Sến đỏ, khá đẹp, lớn, và độc! phù hợp với gia đình nào có phòng khách lớn, màu sắc của tp khá đẹp, các bác chỉ mất ít tiền công nữa để chế tác nó ra ưng ý, các bác có thể bỏ một cái ti vi vào giữa, hoặc sơn màu, trang trí tùy ý, hoặc có thể để mộc mà chơi cho nó cổ kính! điều đặc biệt là nó có tuổi đời mấy trăm năm, bằng gỗ Sến đỏ rất quý hiếm, tp này có những điểm nhấn và khúc cua rất lạ kì, cổ kính mà vẫn nhã nhặn! hàng đẹp và độc này mà để chơi, để anh em đến nhà uống rụ, uống trà thì hết ý, giá cả rất hợp lí( theo em xét về góc độ đẹp và độc)

Vân gỗ đỏ lừ, rất chắc chắn

Màu da tự nhiên chưa hề qua sử lí hóa chất! những đường cong rất mê hoặc, rất tự nhiên và mang ta đến thế giới của thời tiền sử! thời khai thiên lập địa!
So sánh với cái nón bảo hiểm nha!

Chao ôi, thiên nhiên thật kì thú, nó đã ban tặng con người một kiệt tác tự nhiên, khiên ta ngắm nghía trầm trồ, hai cánh tay nổi rần rật da gà vì sung sướng (chứ k phải là sợ), góc nào nhìn cũng phê cả!

tạo sao lại có những em Sến đỏ siêu dị này hả trời!

Điều đặc biệt nhất là để sở hữu 1 tài sản thiên nhiên quý giá của đất nước này, các bác chỉ mất có 7 triệu, hãy so sánh với cái giá ngất ngưỡng của những khúc gỗ lũa ở các cuộc triển lãm đi, tại sao lại k chọn nó? nó cũng muốn được chế tác thêm để đi trưng bày lắm chớ bộ? chúc cả nhà sức khỏe, một tuần làm việc thật vui, đầy khí thế!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Siêu lũa Sến đỏ giờ chỉ còn 5 triệu- do kinh tế khủng hoảng, bác nào quan tâm hơn thì chỉ còn 4,5 triệu nhen! ship em lo lun!

sieuli

Thành viên tích cực
sieuli không biết gì về gỗ lũa ...nhưng phải công nhận khúc lũa đẹp và hiếm ...!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Siêu lũa Sến đỏ! một cảm giác ngọt ngào...

sieuli không biết gì về gỗ lũa ...nhưng phải công nhận khúc lũa đẹp và hiếm ...!
Thế mà bảo ko biết gì :))
@ LD : trưa này đang đánh bài nên a ko bốc máy :D

ledinh1081

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Siêu lũa Sến đỏ! một cảm giác ngọt ngào...

Thế mà bảo ko biết gì :))
@ LD : trưa này đang đánh bài nên a ko bốc máy :D
hjjj, em đang định đi Nga Sơn sang chỗ HA tính điện cho bác rồi lại thôi ấy mà!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Up lên típ nào, anh em nào thích thì đến chiều có bước giá cuối có thể còn 0đ, kỉ niệm à!:D:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
um, mai đi lam` cả ngày rùi, có đi được thi` chủ nhật anh du` 2 Hưng vs Chương xuống chú nhen! lâu rùi k uống k bit' tửu lượng chú ao rụ`i ah! keke

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
um, mai đi lam` cả ngày rùi, có đi được thi` chủ nhật anh du` 2 Hưng vs Chương xuống chú nhen! lâu rùi k uống k bit' tửu lượng chú ao rụ`i ah! keke
tửu lượng của em đến thời điểm hiện tại vẫn vô đối huynh ạ!vẫn đang chờ huynh về để bồi tiếp đây :D

ledinh1081

Thành viên tích cực
tửu lượng của em đến thời điểm hiện tại vẫn vô đối huynh ạ!vẫn đang chờ huynh về để bồi tiếp đây :D
um, đang tính đã, chỗ đá đấm tn anh mún kết hợp lun hjjj, anh em lam` ăn có lên cả thì anh mới like ah, hjj, kte' bi h chả đâu vào đâu cả, cai' bụng nó chưa yên chú ơi!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Còn 3,5 triệu, giá chót để anh em làm ăn nha...ai cũng hài lòng cả ak! chúc một ngày CN vui vẻ, kính phố!