Show tiếp phôi nữa xin góp ý

bom_man78

Thành viên
Show mấy phôi vừa để chia sẻ niêm vui với các bác vừa xin được hình góp ý cho thấy tương lai nhưng chư em nào được quan tâm cả . Hy vọng em này có duyên hơn. Mong các bác quan tâm!

phovanghoe

Thành viên tích cực
cắt bỏ đoạn trên, lấy tay 1 nuôi to rồi tính tiếp đê a ơi
báo giá em vào inboxx nhé :D
a ơi, cn này chú Giang chuyển cây xuống, có khi chuyển luôn cây ngoài vườn về em đi, Bác sĩ bảo nên thế, trùng ý kiến ae mình mà.
ok nhé
chú Giang sắp xếp đc thì em nghỉ 1 ngày, cùng dọn nhé a,a xuống giúp cùng em với, gọi thêm đệ nữa nha

bom_man78

Thành viên
Một ảnh sao xác định mặt chính khó góp ý anh ơi?
cảm ơn bác đã ghé qua!

Theo mình nên giữ nguyên vậy
Ok ý kiến này! Thanks

cắt bỏ đoạn trên, lấy tay 1 nuôi to rồi tính tiếp đê a ơi
báo giá em vào inboxx nhé :D
a ơi, cn này chú Giang chuyển cây xuống, có khi chuyển luôn cây ngoài vườn về em đi, Bác sĩ bảo nên thế, trùng ý kiến ae mình mà.
ok nhé
chú Giang sắp xếp đc thì em nghỉ 1 ngày, cùng dọn nhé a,a xuống giúp cùng em với, gọi thêm đệ nữa nha
Ok thu xếp hôm đó anh xuống. Chủ động đưa hộ anh cây ngoài vườn về với.

Cây này... Nuôi sổng vài năm đã. Cắt lấy nguyên tay số 1 ko đẹp.
Đúng ý anh đó việt anh. Thấy phôi cũng được và giá cả hợp lý nên cứ ôm về, chắc thười gian lâu nữa mới xong

ngnggiang

Thành viên
Show mấy phôi vừa để chia sẻ niêm vui với các bác vừa xin được hình góp ý cho thấy tương lai nhưng chư em nào được quan tâm cả . Hy vọng em này có duyên hơn. Mong các bác quan tâm!

Cây đẹp quá anh ơi, rất vững trãi. Báo giá em cây này vào inbox nhé :)):)):))

phovanghoe

Thành viên tích cực
giá ko tưởng 8000 k đó Giang
a báo hộ luôn đó :D
( a Cường ơi, a lấy đc 8000k thì nhớ trả lại cho em 7000k nhé, nói bé thôi ko Giang nghe thấy đó )

vietanhmpt

Thành viên tích cực
cảm ơn bác đã ghé qua!

Ok ý kiến này! Thanks

Ok thu xếp hôm đó anh xuống. Chủ động đưa hộ anh cây ngoài vườn về với.

Đúng ý anh đó việt anh. Thấy phôi cũng được và giá cả hợp lý nên cứ ôm về, chắc thười gian lâu nữa mới xong
hihi. Cây này giờ cốt nhìn hơi rách nhưng nuôi đúng cách 5 năm nữa là bước vào hoàn thiện. 7 năm là rất đẹp rồi. Loại này mà rẻ sau này có hàng hạng nặng chơi.

phovanghoe

Thành viên tích cực
hihi. Cây này giờ cốt nhìn hơi rách nhưng nuôi đúng cách 5 năm nữa là bước vào hoàn thiện. 7 năm là rất đẹp rồi. Loại này mà rẻ sau này có hàng hạng nặng chơi.
rách thật, đục đẽo bóc tách mãi ý, công nhận ông Bơm man cũng khá, làm hùng hục, mà mua có 800k thôi Việt Anh ơi, giá cũng đc đấy nhỉ
Thì xác định 5-7 mới ok mà

vietanhmpt

Thành viên tích cực
rách thật, đục đẽo bóc tách mãi ý, công nhận ông Bơm man cũng khá, làm hùng hục, mà mua có 800k thôi Việt Anh ơi, giá cũng đc đấy nhỉ
Thì xác định 5-7 mới ok mà
Giá đó mua cây thì cần gì phải nghĩ. em lập vườn cho anh em ký gửi ở đâu thế. lúc nào anh qua tham quan.

phovanghoe

Thành viên tích cực
Giá đó mua cây thì cần gì phải nghĩ. em lập vườn cho anh em ký gửi ở đâu thế. lúc nào anh qua tham quan.
mấy ae đang rủ nhau xuống vườn dưới đó tham quan vẫn chưa đc
chứ ở đây có j đâu mà tham quan
toàn cắt bỏ chờ mầm tính tiếp thôi Việt Anh ơi