shimpaku mới sửa

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Chỉnh thêm theo kiểu này được không? Chúc mừng tay nghề và tác phẩm

phương án của a hay quá, để cây phát triển sung sung e làm giống phương án của a là cây này tuyệt đẹp rồi
thank a đã góp ý nha
Lên tay đó em, có tầm nhìn tốt rồi đó .
thank a Vinh đã động viên
mới gặp mà giờ đã show hàng rồi. chúc mừng anh có hàng đẹp.
hihi cây này a làm hối tối qua đó e, chiều lúc e về rảnh rảnh mới show hàng thôi
làm lại nhìn đẹp quá
thank a nhiều chúc a buổi tối vui vẻ

hienvt

Thành viên tích cực
cái cây này còn gọi là duyên tùng đài loan phải không anh
chúc a có hàng đẹp

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Cây 2 nên trồng đứng thẳng thay vì hơi nghiêng như hiện giờ có lẽ sẽ đẹp hơn
con chào chú ah
con đã thử như cách của chú rồi nhưng mà thấy đường thân của nó đi không đẹp nên con chơi nghiêng vậy đó chú

mrduongle

Thành viên tích cực
mới về

sau ??? h làm việc do không để ý thời gian nữa
Cây 1 : Chi 1 : chi âm không đẹp, nhìn quá đơ, không hài hòa với đường thân và để vươn dài nhìn yếu cây. Nếu có thể bẻ được chi 3 xuống thì nên...trảm chi 1, chơi cây bài tông cao!
cây 2
mới về

chảm pặc pặc
Cây 2 : Nói thực là em thích cây lúc chưa làm hơn! Làm xong cái ngọn bay nhìn cây không ổn định. Có cảm giác vừa ngắm vừa lo...đỡ cây vì sắp đổ!
Ngu dốt chém bừa, mong mọi người lượng thứ!

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Tay nghe kha qua e. Lam cay nhu may ong nuoc ngoai vay. Chuc mung e
hihi thank a trai nhiều
Còn xử được nữa đó Tiến :D
xử cái gốc hay cái nào vậy a
cây 2
mới về

chảm pặc pặc

bạn làm đẹp hơn rồi đó.!.nếu có thể bạn trồng ngay một tí thì rất hay.cám ơn bạn chia sẻ ...............................
da do e trồng trc khi làm nên nó vậy đợi nó ổn định rùi chỉnh lại sau vậy, thank a đã góp ý
Cây 1 : Chi 1 : chi âm không đẹp, nhìn quá đơ, không hài hòa với đường thân và để vươn dài nhìn yếu cây. Nếu có thể bẻ được chi 3 xuống thì nên...trảm chi 1, chơi cây bài tông cao!

e cố tình chơi chi âm đó a nếu bỏ đi thì cây rất trống mặt tiền do các chi kia chưa đủ dài để kéo xuống nên tạm thời chơi vậy thôi a
Cây 2 : Nói thực là em thích cây lúc chưa làm hơn! Làm xong cái ngọn bay nhìn cây không ổn định. Có cảm giác vừa ngắm vừa lo...đỡ cây vì sắp đổ!
Ngu dốt chém bừa, mong mọi người lượng thứ!
e đễ ý ngoài thiên nhiên cũng có mấy cây ngọn bay bay như vậy mà, mình cách điệu chút tao cho người xem cảm giác mạnh đó mà, a đứng dưới đất còn có cảm giác này, còn khi đứng trên ngọn thì hồi hộp phải biết
khéo tay quá bác ơi
thank bác nhiều nha

chúc mọi người buổi sáng vui vẻ~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)