Sanh Nam Điền"một tác phẩm nghệ thuật thực sự"

thanhvan62

Quản lý mới
Lâu ngày mới trở lại diễn đàn !Xin được tạ lỗi với ae bằng một tác phẩm: "Cây nhà lá vườn" Mong anh em rộng lòng đón nhận.
Đây là cây sanh Nam Điền tv62 mới mua về chỉnh sửa chút ít! Mong được sự góp ý,tư vấn của mọi người tạo cho tác phẩm được hoàn thiện hơn..
Xin được nói lời cảm ơn !

6.jpg[/IMG]

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Ý của em là chụp cận cảnh. Cây này chi cành làm kỹ nhưng hiền quá. Mất đi cáu nghịch của thân.

lnvinh

Super Moderator
Lâu lâu post cây đẹp đó anh, tay chi uốn éo điệu ghê, nhìn cây giống các cô Ấn Độ đang múa lắc lư đầu và bụng vậy đó. Đặt tên cây là Vũ Điệu đi anh.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Lâu ngày mới trở lại diễn đàn !Xin được tạ lỗi với ae bằng một tác phẩm: "Cây nhà lá vườn" Mong anh em rộng lòng đón nhận.
Đây là cây sanh Nam Điền tv62 mới mua về chỉnh sửa chút ít! Mong được sự góp ý,tư vấn của mọi người tạo cho tác phẩm được hoàn thiện hơn..
Xin được nói lời cảm ơn !

6.jpg[/IMG]
cây này có đường thân ngược ngạo wá:))

ledinh1081

Thành viên tích cực
Cây khá hay, em rất thích kiểu thân này, có điều em nghĩ nên cho các tay so le (hợp lí) dài ngắn cho đỡ bị quả bóng tròn, cái nữa theo em nên tìm cách cô lại cho lá nó bé lại thì phô được đường thân lí lắc, đây no phải Điền zin mà là Điền lai lá to da chì

lecongkha441

Thành viên tích cực
cây già đẹp quá thich nhất bộ khung xương tay cành cây này dụt dịt mà thoáng nhìn rõ ràng mạch lạc

cuong xth

Thành viên
chắc trình em kém quá nên không thấy được là cây này đẹp. có lẽ đặt tên là vũ điệu rối tinh thì hợp.