sanh ôm đá

Kihieulam

Thành viên tích cực
Cây của anh rất đẹp, tuy nhiên hình mờ quá kô nhìn rõ, anh chụp lại hình anh em cùng xem nhé,

WwVv

Thành viên mới
Pác chụp lại hình cho anh em chiêm ngưỡng, em mới rất muốn học hỏi

bongbet

Thành viên tích cực
cây rất đẹp ,có số má tương lai sẽ tươi sáng,đầu năm bói sai,thì đừng trê là bói nhầm:-*

MinhThư99

Thành viên tích cực
Cây này nhìn cũng phê phê đấy, bộ đế hơi bị rối nếu làm lại tí nữa thì Ok , chi cành thì 1 năm sau sẻ hoàn thiện.

lnvinh

Super Moderator
Cây nhìn cũng hay đó TYBS, nhưng ngọn bị lệch tâm rồi, có thể uốn hay cắt bỏ làm lại được không em?

tybs

Thành viên
cảm ơn anh Vinh cùng anh em đã quan tâm,đây là hình ảnh mới của cây nam điền ôm đá bừa trước,tôi chụp lại rất tiếc là cây và chậu khá nặng mình không xoay được nên chỉ chụp được một mặt

thêm cây sanh già nữa góp vui

hp_ke

Thành viên tích cực
Cây nhìn cũng hay đó TYBS, nhưng ngọn bị lệch tâm rồi, có thể uốn hay cắt bỏ làm lại được không em?}.
tôi thấy ý kiến của bác vinh rất hay.tôi thấy lên cắt ngọn của cây thứ nhất đi. dùng tay làm ngọn. ngọn sẽ dẻo hơn và sẽ không bị lệch tâm. đây là tôi theo ý của bác vinh, có gì anh thông cảm:-j

trongnd88

Thành viên
Tán cây xanh ôm đá em thấy không hợp lý lắm, đấy chỉ là ý kiến riêng của em thôi !
lên sửa lại thì đẹp hơn !

tybs

Thành viên
cây sanh này cái ngọn nó quoặc hòn đá vá xuống thấp ngọn quay 180 độ thành tay số 2, mai mình sẽ chụp măt kia anh em cùng góp ý nhé

X.style

Thành viên tích cực
anh Giang có cây Sanh già đẹp quá, cây này mà phân bông lại cho đầy đủ và làm lại cái ngọn thì độc đáo lắm. cây giá bao nhiêu anh Giang ơi???

phovanghoe

Thành viên tích cực
anh tybss ơi, cái cây sanh già đó có giao lưu ko anh?cây giá bao nhiêu thê,s có j bảo em bít với, thích thích cây đó quá