sam núi , thác đổ, thành phẩm !

linhz50

Thành viên
Lời đầu linhz50 xin tất cả anh em diễn đàn thông cảm vì đã lập topic này !
tình hình là ông xếp của em có nói nhờ em mua giùm 1 cây sam núi thác đổ, thành phẩm, hoành tầm cổ tay , mà chưa biết kiếm dâu ra , nên em lập topic này mong ace trên diẽn đàn giúp đỡ, anh em nào có cây như vậy có nhu cầu giao lưu cho em xin vài tấm hình và giá vào hộp thư
em xin trân thành cảm ơn !

Blackrose86

Thành viên tích cực
Lời đầu linhz50 xin tất cả anh em diễn đàn thông cảm vì đã lập topic này !
tình hình là ông xếp của em có nói nhờ em mua giùm 1 cây sam núi thác đổ, thành phẩm, hoành tầm cổ tay , mà chưa biết kiếm dâu ra , nên em lập topic này mong ace trên diẽn đàn giúp đỡ, anh em nào có cây như vậy có nhu cầu giao lưu cho em xin vài tấm hình và giá vào hộp thư
em xin trân thành cảm ơn !
Mai mình thử lật đổ cây trực lắc rùi báo giá nha;;)

khoabonsai

Thành viên
với cái giá xếp mua tầm bao nhiêu anh, anh nên hỏi rõ, chứ để anh em gởi hình anh xem cây chuẩn, đẹp, mà xếp thích lở giá cao , mà xếp có ý định muốn anh mua tặng xếp thì rõ là khổ đó anh, hi, đó cũng là sự thật hiển nhiên, nếu không mua cây đó thì xếp ............ sẻ có cái nhìn khác về mình..........

linhz50

Thành viên
Mai mình thử lật đổ cây trực lắc rùi báo giá nha;;)
có lý ah nha anh thức kekeke
==================================
với cái giá xếp mua tầm bao nhiêu anh, anh nên hỏi rõ, chứ để anh em gởi hình anh xem cây chuẩn, đẹp, mà xếp thích lở giá cao , mà xếp có ý định muốn anh mua tặng xếp thì rõ là khổ đó anh, hi, đó cũng là sự thật hiển nhiên, nếu không mua cây đó thì xếp ............ sẻ có cái nhìn khác về mình..........
chắc cú là mua tặng rùi, nói mua giùm là 1 chuyện tế nhị thôi,
xin nhờ anh em cho giá cây tầm 2t đến 20t để em tham khảo , cân đối, cân nhắc hjjjj
thanks all !

đặng hùng

Thành viên
sư huynh có biết cây nào ko, chỉ e với, kiểu này phải chạy xuống nhà đại ka nhân, hỏi cây thác đỏ của đại ka mới dc hjjj
Không cần vất vã vậy. Có cây đổ đây, mai up rồi gửi inbox xem nha :d

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Sếp em có biết chơi không?

Mua cây thường thường được rồi., chắc sếp em theo phong trào thôi.

Chủ nhật ghé đi tư vấn phụ cho nè