Rao bán cây đa

CuongH

Thành viên
Theo tôi thì cây đa naỳ rất khó (lâu) thành cây đẹp: Cây đã lên chậu mà tay cành còn quá nhỏ, mà các tay lại gần như chưa có gì. Nhanh thì 15 năm nữa.
Được mỗi cái nhiều rễ. Biết đâu lại hợp gu của bác Tuấn !

CuongH

Thành viên
Bác Tuấn có biết cây đa của anh Hạnh Tóc dài, nhà gần Cầu Giấy, đặt ở đình Từ Liêm gần chân cầu vượt không ? Cây đó làm mát hơn 20 năm đấy.

MQC

Thành viên mới
Cây này là của mình, nhờ Thủy post lên trước. Cây này hôm trước đã có người trả 80M, nhưng mình muốn cao hơn chút nữa. Cây đa này do hồi mua về nhưng không biết cách chăm nên phí quá, hy vọng gặp người có kinh nghiêm chăm thì cây sẽ rất đẹp. Cây này là đa trơn, không phải đa lông đâu :)

caycanhtuan

Thành viên
bác khen cây của em hay của bác NaTuan vậy
bác nào muốn mua thì ghé chơi xem cây rồi bàn sau nhé
Tuấn

natureini

Thành viên
Cây này là của mình, nhờ Thủy post lên trước. Cây này hôm trước đã có người trả 80M, nhưng mình muốn cao hơn chút nữa. Cây đa này do hồi mua về nhưng không biết cách chăm nên phí quá, hy vọng gặp người có kinh nghiêm chăm thì cây sẽ rất đẹp. Cây này là đa trơn, không phải đa lông đâu :)
80 triệu không bán, bác còn mơ gì nữa ? Những cây như thế này không phải ai cũng thích đâu bác à.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Bác nói thật hay làm giá đấy? Nếu thật thì chộp ngay lấy người đó, kẻo người ta đi mất. Đa làm lâu, nhưng giá bây giờ không cao như xưa nữa đâu.

MQC

Thành viên mới
80 triệu không bán, bác còn mơ gì nữa ? Những cây như thế này không phải ai cũng thích đâu bác à.
Mình thì nghĩ cây này chắc hợp với một khu vui chơi nào đó hay quảng trường nhỉ. Đúng là mình cũng chẳng thích cây này thấy bộ rễ cũng được, do nhà mình không có kinh nghiệm về lĩnh vực này.