Rủ nhau đi nhậu, anh em ơi!

lydainghia

Thành viên tích cực
Số là thông qua anh hoanglong70 mình được quen biết Nhà báo Hoàng Đô (tự Già Đô). Đúng là bạn vong niên của hoanglong70, Già Đô là nghệ nhân thích đủ thứ: từ chim cảnh, gà cảnh, cá cảnh, hoa lan, cây cảnh, tửu... cho đến "sắc" của cô láng giềng, còn ham chơi đến tận Đà Nẵng thăm các anh em, rồi khiêng cả trăm ký đá cảnh từ anh Thiện nguhanhson :))

Qua Hội bạn vong niên lại biết thêm 1 anh cũng lãng tử không kém - Sỹ Tân - mới biết anh ấy là người đầu tiên đưa giống thần kỳ về Việt Nam từ 15 năm trước. Qua trao đổi, anh ấy và Già Đô có nhã ý ủy quyền cho lydainghia mời các thân hữu cây cảnh về trại giống thần kỳ ở Tân Xuân, Hóc Môn để thăm vườn là phụ, giao lưu là chính :)) vì anh ấy có cả 1 ao cá hoành tráng ấy mà .

Không biết ý các thân hữu thế nào? Nếu đi, hú lydainghia cái để set lịch và set món. Chơi 1 trận cho vui.

Mời các anh lướt qua vườn giống thần kỳ. Xin nói rõ không hề có ý định quảng cáo hay marketing nhen, chỉ vì muốn giới thiệu điểm giao lưu, nhậu và giới thiệu chân dung của Già Đô (trong clip thứ 2 - người đội mũ) mà thôi. Nếu vi phạm quy chế xin BQT cứ cắt bỏ nhé.

http://caythanky.com.vn/

doanvunguyen

Thành viên tích cực
uống coca có cho đi hông Lí đại ka ơi, hum qua giao lu với anh Hưng vui ngút trời lun . hihi

Blackrose86

Thành viên tích cực
trưa nay có đi uống cafe với Hoanglong70 nhớ alo nhe.
Hồi tối tê tê về lọ mọ mở được cái ổ khóa chui vào nhà,để wên xe ngoài đường lun. Sáng dậy thấy còn cả xe lẫn chìa khóa. Đúng là Pro:-"

hiengo80

Thành viên tích cực
Hồi tối tê tê về lọ mọ mở được cái ổ khóa chui vào nhà,để wên xe ngoài đường lun. Sáng dậy thấy còn cả xe lẫn chìa khóa. Đúng là Pro:-"
=))=)) uống 3 chai mà say thế rồi

Blackrose86

Thành viên tích cực
=))=)) uống 3 chai mà say thế rồi
em nghĩ nhiều hơn 3chai chứ nhẩy8->
mà đâu có say,tại lụi cụi cả buổi mới mở đc cái khóa cổng,mở xong chui vào khóa lại đàng hoàng,chỉ.........wên dắt xe vào thui:D

huylnq2009

Thành viên tích cực
em nghĩ nhiều hơn 3chai chứ nhẩy8->
mà đâu có say,tại lụi cụi cả buổi mới mở đc cái khóa cổng,mở xong chui vào khóa lại đàng hoàng,chỉ.........wên dắt xe vào thui:D
=))=))=))=))=))=)) Nhớ tối qua lịch của anh HoàngLong:" Từ 12h đến 14h là giờ của "Thím", sau 20h là giờ của mình", còn Bl thì "sau 22h là giờ của "Thím", nên chắc tối qua về trễ sợ không kịp trả bài, ba chân bốn cẳng mở khóa cổng vào trả bài, "thím" dò kỹ quá nên ngủ quên =))=))=))=))=))=)) Sáng ra cu tèo mới..........

pitieel

Thành viên Mua Bán
Anh lên lịch luôn đi anh

Rồi anh em đăng ký chốt dah sách thôi anh

em 1 vé nhé
set lại ngày giờ đi lydainghia xem có tham gia dc ko
hoanglong lại đại náo Nha Trang rùi8-}

Blackrose86

Thành viên tích cực
=))=))=))=))=))=)) Nhớ tối qua lịch của anh HoàngLong:" Từ 12h đến 14h là giờ của "Thím", sau 20h là giờ của mình", còn Bl thì "sau 22h là giờ của "Thím", nên chắc tối qua về trễ sợ không kịp trả bài, ba chân bốn cẳng mở khóa cổng vào trả bài, "thím" dò kỹ quá nên ngủ quên =))=))=))=))=))=)) Sáng ra cu tèo mới..........
ông anh già này,cứ toàn là.....đi guốc trong bụng mềnh ko:D

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Tại sao bài này đến hôm nay Tui mới được đọc ... ~X(

"Kế hoạch đập phá" phải sắp sếp lại nữa rồi ... :((