Phong lan thân thoòng

phonglantuquy

Thành viên mới
Trả lởi: Phong lan thân thoòng

Năm cánh trắng phớt hồng cánh bay nè bác đamtran ơi, bác xem có được không? SIZE bông là 9cm.

đamtran78

Thành viên
Trả lời: Trả lởi: Phong lan thân thoòng

Năm cánh trắng phớt hồng cánh bay nè bác đamtran ơi, bác xem có được không? SIZE bông là 9cm.

kết cấu hoa đẹp anh ah, canh hoa gia như trắng hơn thì dep, có dịp anh em giao lưu nhé!

phonglantuquy

Thành viên mới
Khi nào có dịp xuống SG nhớ alo cho em bác nhé! Mà bác dạy môn gì vậy? Vào trang của bác và bác buivietdl ai cũng phải mê hihi. Trước em cũng từng dạy cấp 3, sau mới chuyển xuống SG dạy đại học.

đamtran78

Thành viên
Khi nào có dịp xuống SG nhớ alo cho em bác nhé! Mà bác dạy môn gì vậy? Vào trang của bác và bác buivietdl ai cũng phải mê hihi. Trước em cũng từng dạy cấp 3, sau mới chuyển xuống SG dạy đại học.[/QUOTE
mình dạy cấp 2 bác ah ,ok bữa nào có dịp sẽ ghé bác chơi vườn nhà mình nhỏ chơi văn nghệ thôi bác
ngắm lại em trầm rừng

hoalandep1234

Quản lý mới
Đamtran share bớt đi thật! Bữa trước, mình không chú tâm, lấy cả khóm nhỉ?. Hồi đầu năm 2013, có hơn chục keiki, đưa hết mấy anh trai lớn trồng. Còn 3 em, cuối năm chuyển tiếp. Chia đc thì hú tiếng anh em Đamtran.

đamtran78

Thành viên
Đamtran share bớt đi thật! Bữa trước, mình không chú tâm, lấy cả khóm nhỉ?. Hồi đầu năm 2013, có hơn chục keiki, đưa hết mấy anh trai lớn trồng. Còn 3 em, cuối năm chuyển tiếp. Chia đc thì hú tiếng anh em Đamtran.
Chào các anh thân mến đầu năm vừa rồi chia cho anh em ngoai Ha Nội hơn 10 cây rồi năm nay xin khất các bác để em phát triển thêm rồi share cho các bác nhé