Phoi Linh Sam Song Hinh khung chua dinh hinh

ngocnguyen90

Thành viên Mua Bán
cây có thân xoắn, vót đẹp đó anh, sao anh ko để mấy cốt mà anh vuốt lủa, làm 1 cây trực đẹp mà anh,

monmen

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá, chúc mừng bạn. ( nếu có giao lưu nhắn tin cho mình nhé ). thanks đã chia sẻ

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Luc truoc cung tinh vay , nhung cat ngon phi qua . Nen thoi chac de lam van nhan
=> Làm văn nhân với cây cao rứa thì vườn phải thiệt rộng nha, văn nhân mà nhìn gần thành ra cây xác xơ:p

Co nay o phu yen em bay gio la hiem roi , chac may em no di cu vao sg het roi
=> Nghi trước khi vào SG nó bị đại gia Nha Trang kiểm định rồi hốt hết òi anh ơi:-SS

Anh cho e hỏi là LS sông Hinh, có nghĩa nó mọc ở rừng gần con sông ni đúng ko anh? hay là mọc bờ, mọc bụi ven sông, ra nhổ là có?
Rừng có đi xa ko anh, xe độp cũng tới hay phải cuốc bộ? (e hỏi để có j đi phượt 1 chuyến coi LS rừng nó mọc thế nào^^)

hoang2368

Thành viên
đồng quan điểm.. nhưng muộn rồi

cốt bự hơn cục ghạch... to thật
Hen La van con choi duoc , cam on anh:))
Cây đẹp quá, chúc mừng bạn. ( nếu có giao lưu nhắn tin cho mình nhé ). thanks đã chia sẻ[/
Có giao lưu thì nt vào inbox cho mình nhé? Cây đẹp đó
cam on anh , cay khong giao luu
Phôi đẹp quá! Chiết là làm 2 cây chơi cũng đẹp đó anh.
Tiết qua anh oi
phôi quá khủng và đẹp
cam on anh
cắt xuống nữa đi anh, thân thì đẹp đó
Ok , dang muon cat , cam on anh
=> Làm văn nhân với cây cao rứa thì vườn phải thiệt rộng nha, văn nhân mà nhìn gần thành ra cây xác xơ:p

=> Nghi trước khi vào SG nó bị đại gia Nha Trang kiểm định rồi hốt hết òi anh ơi:-SS

Anh cho e hỏi là LS sông Hinh, có nghĩa nó mọc ở rừng gần con sông ni đúng ko anh? hay là mọc bờ, mọc bụi ven sông, ra nhổ là có?
Rừng có đi xa ko anh, xe độp cũng tới hay phải cuốc bộ? (e hỏi để có j đi phượt 1 chuyến coi LS rừng nó mọc thế nào^^)
cay song hinh rat deo , be dau xuong la co cay van nhan choi roi . Cay moc ven song , di dao do dang hon dao ls đảo , bay gio song Song Hinh chang con cay nao dau anh , het lau roi

hoang2368

Thành viên
Trả lời: Re: Phoi Linh Sam Song Hinh khung chua dinh hinh

Phôi đẹp quá! Chiết là làm 2 cây chơi cũng đẹp đó anh.
chiec phan dau se lay duoc 1 con ran phai khong anh, chac phai nguyen cuu lai van de nay . cam on anh

lehidu

Thành viên tích cực
Cây trực có sẳn chi tận dụng được mà Hoàng phá mất rồi, cốt thẳng đế bành như này chơi văn nhân không đẹp Hoàng ơi. Tiếc quá!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
chia se them phoi LS Song Hinh khung, co lua , chua dinh huong , phoi SH co nay bay gio hoi hiem

Hôm anh lên nhà em chơi thấy cây này a giật cả mình đó chứ. Vì a cũng có 1 cây form như cây của em vậy nhưng có lẽ hoành to gấp từ 1,5-2 lần. Gửi 2 năm nay chưa mang về luôn

quocnh

Thành viên
cây đẹp và to nhỉ, anh Tùng còn cây LSSH to gấp 1,5 lần cây này chắc là khủng khủng khiếp luôn. Nếu tiện hôm nào anh chụp hình đưa vào vườn cho AE thưởng lãm với anh Tùng