phôi sanh ae xem có ok không

dodoep88

Thành viên mới
các bác xem có chơi duoc ko ạ.em chưa có kinh nghiệm gì cả.lúc đầu cây có 4 tay.em chém giờ còn 2 tay.:D
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]:bz

xqnc24

Thành viên tích cực
10 năm nữa là ok.... giờ em vẫn còn "nai" wá.... chờ em thành "cáo" thì phải có thời gian

dodoep88

Thành viên mới
vâng.nó mới mấy tuổi mà.em muốn hỏi là liệu có ok ko.ví dụ như tay hay thân như thế có được ko.hay là phải cắt hết làm lại.em mới lên 4rum lên chưa biết gì nhiều.đang nghiên cứu diễn đàn mày mò cho thỏa đam mê.thanks!

xanh que

Thành viên
cứ để vậy không phải cắt gì cả,cho xuống đất luôi chi cành sẽ nhanh hơn.đó láy kiến của mình,chúc bạn thành công

xonebibi

Thành viên
cho người khác đi,tìm cái phôi kha khá một tý,để được 1 cây chơi lâu lắm.vậy mà xong nhìn ức hết cả mắt thì lại tiếc cái công.

vuhongquang2012

Thành viên
Bệ không được đẹp bạn à, nên chọn phôi xịn 1 tí để đỡ mất công làm, cây này chỉ để thực hành thôi. chịu khó chi 1 tí là có thôi, theo mình thì mua 1 cây đẹp về để nuôi dưỡng niềm đam mê, không có cây ngắm thì sốt ruột lắm. còn kiến thức thì từ từ sẽ có thôi

dodoep88

Thành viên mới
vang.can ban e ko co dieu kien lam.mua cay chac cung đắt.cũng cố gắng vậy.ko có tiền thì ko làm duoc gì.