phân bò khô tơi mịn

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Mình hay gửi tín thành nếu ở xa giá chắc cỡ 350k đỗ lại nhưng chủ yếu do vc thanh toán với người nhận chứ mình ko biết chắc chắn lắm. Nếu thuận đường xe chạy thì gửi xe chắc dỡ tốn hơn. Hoặc bạn chuyển 350k tiền vc rồi mình bao vc luôn bạn. Cộng tiền hàng 40kg là 400k. Tổng tiền là 750k bao vc nhé hoặc 400k bạn nhận hàng thanh toán bên vc. 40kg khoảng 4 bao cám tròn gần đầy

laquangphu

Thành viên
CHính xác anh ở Xuân Lộc ở chỗ nào vậy anh, mình thường hay về Long Khánh, anh hướng dẫn mình về sẽ ghé ủng hộ anh

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Bạn tới công viên ông đồn alo mình ra đón. Nhà minh o suối cao nhug đi làm ở ông đồn

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Nói chung khoảng 150k đến 200k bạn ơi có thể hơn chút. Do nhà vc thanh toán với khách khi nhận hàng

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Cảm ơn một bạn ở biên hòa đã mua dùng thử 20kg . Nếu có hiệu quả xin ủng hộ tiếp. Phí gửi xe buyết tuyến số 10 từ xuân lộc đến bến xe tân vận hết 30k

Mình cam kết khi sử dụng phân bò này trộn đất hoặc bón cho bonsai rất tốt lá xanh mướt. Nhanh phát có thể ươm cây con. Cây phôi mà ko sợ xót rể. Nếu ae có yêu cầu trộn thêm phân ji thì mình sẽ trộn thêm theo yêu cầu. Như thêm kích rễ. Kích chồi. Npk. Adb...conf phân nguyên chất thì mình ko trộn thêm gi cả có thể dùng chiết cây. Gieo cây con. Trồng phôi mà ko sợ

ataku_86

Thành viên Mua Bán
Nếu có thể nhận hàng trên quốc lộ 1 thì mình gửi xe. Con ko thì gửi chuyển phát chậm giá vc này cao hơn gửi xe