Offline tháng 4 tại TAO ĐÀN

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Vừa nhận được tin là các CLB Nghệ Nhân Tao Đàn có trưng bày và bình chọn cây yêu thích vào dịp 30/4 và 1/5 vào ngày 28/4/2013.
Nên tôi đã bàn với Đàn Chủ là diễn đàn chúng ta sẽ có 1 buổi gặp mặt vào lúc 09g00 ngày 28/4/2013 tại công viên Tao-Đàn .
Mong tất cả các Anh Chị Em hưởng ứng và tham gia. Cảm ơn.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Off 30/4 chủ đề gì hả chú Bình .
Để tạo phong trào chơi Bonsai đến lớp trẻ, nên đợt trưng bày BTC sẽ gởi lời mời và thông báo đến tất cả các bạn yêu thích Bonsai đem các TP của mình đến chung vui (kể cả các cây đang còn dây uốn), do đó chủ đề của buổi Off này sẽ rất phong phú như : chủng loại cây , kiểu dáng và phong cách được yêu thích .....

tienpham1983

Thành viên
Đi một ngày đàng học một sàng khôn. Những dịp như thế này nên đưa vào chương trình định kì hàng năm. Sẽ xắp xếp đăng kí tham gia.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 4 tại TAO ĐÀN

Ông ngoại mới mổ còn yếu ,anh ko phụ ô.ngoại rinh đá sao anh?
Cắt bao tử chứ cột sống vẫn còn ok chú ơi:))
Ổng ham đá như gì ấy,cho ổng xem,bệnh gì cũng rinh đc tất =))(nói nhỏ đừng méc lại ổng xử con nha chú :D)

trondoiyeuMai

Thành viên mới
Vừa nhận được tin là các CLB Nghệ Nhân Tao Đàn có trưng bày và bình chọn cây yêu thích vào dịp 30/4 và 1/5 vào ngày 28/4/2013.
Nên tôi đã bàn với Đàn Chủ là diễn đàn chúng ta sẽ có 1 buổi gặp mặt vào lúc 09g00 ngày 28/4/2013 tại công viên Tao-Đàn .
Có bác nào ở An Giang cùng đi với mình nhé. Nhân tiện đây cho hỏi khi nào hội các bac về An Giang vậy ?

danchoi

Thành viên
anh BÌNH ơi!
xin lỗi nha, thành nhầm ngày rồi.

lnvinh

Super Moderator
anh BÌNH ơi!
anh bàn với đàn chủ gặp mặt vào ngày 28/4/2013 là coi chừng ko hây lấm, anh em gặp mặt được, nhưng ko coi cây được, theo thành biết ,
mấy năm trước ngày 30/4 chưng bài cây, họ chỉ mang cây vào dùng ngày đó, chưng bài tới trưa họ tự mang cây về.(vậy để giảm chi phí)
nếu ko thây đổi họ chắc cũng mang cây vào ngày chưng bài đó, anh BÌNH nên xem xết lại.
tốt nhất là đổi ngày gặp mặt vào ngày 30/4 vừa coi cây được và gặp mặt luôn.
Năm nay vì ngày 28 là ngày Chủ Nhật nên tổ chức trưng bày vào ngày 28 luôn đó anh Thành .