OFFLINE Phú Yên Tháng 6 năm 2013

dongoctan78

Thành viên
bữa đó chơi zui thật ? ak a Thang khung đi phan rang tìm sam nui nữa ùi ak ? chak đợt này tìm trúng cây cụ của cụa sam núi rồi .hihih

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: OFFLINE Phú Yên Tháng 6 năm 2013

Anh em Phú Yên họp mặt vui quá, AE Phú Yên đã tạo ra rất nhiều tác pẩm đẹp. Ước muốn trong đời mình có một lần được đặt chân lên mảnh đất Phú Yên xa xôi, nơi quê hương của cây Linh Sam để được gặp mặt anh em và tận mắt thưởng ngoạn những tác phẩm LS đẹp. Cảm ơn Nguyen Tran và anh em Phú Yên đã chia sẻ những hình ảnh này.
Cảm ơn anh Hùng! Mong gặp anh tại Tuy Hòa.
Bữa nào đề nghị off AE Phú Khánh đi cho xôm tụ :-*
Đề nghị này hay quá. Để vài bữa anh em gặp mặt mình bàn vấn đề này thử :D
bữa đó chơi zui thật ? ak a Thang khung đi phan rang tìm sam nui nữa ùi ak ? chak đợt này tìm trúng cây cụ của cụa sam núi rồi .hihih
Bữa anh qua karaoke thấy thằng em lăn quay...:D. Sam núi cụ bây giờ tìm khó lắm đó Tân.
MẤY HÌNH CUỐI KO THẤY CHỦ NHÂN NGUYÊN TRẦN VÀ CÂY QUÝT RỪNG NÀY ĐÂU VẬY
Cây này hổng phải QUÝT RỪNG nghen Linh...>:). Sam núi hoành 70 đó...>:). Hôm bữa lo làm ảnh để up lên cho anh em xem cho nóng nên Linh không thấy hình ở tăng 2 :D

dungsh

Thành viên
Sao ko có hình mang tính chất dìm hàng ta?;))
==================================
Đang xem: 6 (4 thành viên và 2 khách)
‎dungsh, ‎Sonbn, ‎lhoa27, ‎trinhvanphung
Núp làm gì đó đại ca P?

snake

Thành viên tích cực
Địa điểm buổi off thật tuyệt vời, Chúc ae cc Phú Yên ngày càng phát triển vững mạnh.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Offline thế mới là hoành tráng. Cảm ơn các anh chia sẻ! Chúc các anh đoàn kết, lớn mạnh.

lhoa27

Thành viên
Lâu lắm rồi chưa lên sông hinh, off sông hinh, đi 1 chuyến xem cây mẹ giống linh sam siêu rí MỚI đang tung hoành trên diễn đàn như thế nào, nghe nói hoành cỡ bắp chân , anh em sông hinh có hình úp lên xem thế nào.@-)

dungsh

Thành viên
Lâu lắm rồi chưa lên sông hinh, off sông hinh, đi 1 chuyến xem cây mẹ giống linh sam siêu rí MỚI đang tung hoành trên diễn đàn như thế nào, nghe nói hoành cỡ bắp chân , anh em sông hinh có hình úp lên xem thế nào.@-)
Làm gì có hoành bằng bắp chân a, có 96 thôi@-). Hiện chủ nhân đang bảo vệ nghiêm ngặt nên e bó tay rùi:bz

lehidu

Thành viên tích cực
hẹn nhau trên đỉnh đèo cả đi đào cây luôn hén Tùng>:)
Định nói zị đó a Vũ. E có 1 anh bạn già ở có nhà rất rộng ở ngay giữa đèo Cả đó. Tập trung quậy phá ở đây được đó anh
Địa điểm lý tưởng đây,phong cảnh sơn thủy hữu tình khí hậu mắt mẻ...nói là phối hợp tháng sau làm ngay đi thôi anh em.

Offline thế mới là hoành tráng. Cảm ơn các anh chia sẻ! Chúc các anh đoàn kết, lớn mạnh.
hihi Cám ơn Hùng đã ghé thăm ae PY.

Chủ nhật tuần tới này là ngày ae SH gặp mặt định kỳhàng tháng nè, đi không thì rủ rê luôn đi ae PY ơi !!!!!!!! Ôi sao AE Phú yên đàn đúm và ăn chơi quá đi!!!!!!! ka ka ka........