OFFLINE Phú Yên Tháng 6 năm 2013

lehidu

Thành viên tích cực
Up lên...................cho anh em Phú Yên. Sao chưa thấy anh Lehidu nói gì vậy? :D
SÁng dậy vào xem topic liền, chưa xem xong thì cup điện cả ngày nay.

mới nhận được đt từ a lehidu, ở đó bị cúp điện nên không online được:):):):)
hi hi nhờ cúp điện mà đi ghép cây được đó Thắng.

Thân gửi Anh Em Phú Yên!
Thật tình Phong trào chơi cây cảnh ở Phú Yên nói chung và Anh Em Phú Yên chơi cây cảnh trên Diễn đàn nói riêng đã và đang tồn tại từ lâu. Hiện nay bên ngoài Diễn Đàn thì tồn tại 10 Hội Cây cảnh trong đó 1 Hội cấp tỉnh và 9 Hội cấp Thị xã, Thành Phố, Huyên và 1 Hợp tác xã. Nhũng hội này do UBND tỉnh Phú Yên Thành Lập có con dấu hẳn hoi đại hội thường niên..v..v và có thủ tuc hành chính khác đều có. Riêng anh em Phú Yên choi cây cảnh trên DĐ nếu thành lập Hội và bầu người Hội Trưởng, Hội Phó chỉ là trong nhóm anh em chơi cây cảnh trên Diễn đàn mà thôi chứ ko co tư cách pháp lý gì cả. Vì vậy phong trào chung, hện nay các anh em cùng chơi cây cảnh trên D Đ khi đến Phú Yên để giao lưu, học hỏi, mua bán, tham quan.v.v thì ko biêtd liên lạc với ai để làm đầu mối quy tg ụ anh em Phú Yên hoác tổ chức 1 phong trào triển lảm, trung bày của 1 tỉnh thành nào đó Do Diễn đàn tổ chức thì ko biết liên lạc ai ở Phú Yên để làm đầu môi. Chính vì vậy chúng ta cần bầu 1 ngừoi đại diện Anh Em Phú Yên choi cây cảnh trên Diễn Đàn để làm việc này gọi nôn na chúc danh này là Hội Trưởng, Hội Phó chú cũng ko có gì quan trọng cả, cũng ko qua thủ tục pháp lý gi. Vì vậy cá nhân Toàn Thấy ai cũng làm được vị trí này ko quan trọng lắm đâu. Thực tình mà nóiToande35 đảm nhiệm vẩn được vì rất có kinh nghiệm trong lĩnh vực này . Nhung Toàn làm quá nhiều Hội ăn chơi (Chủ tịch Hội Mô Tô Xe Đạp Tỉnh Phú Yên, Phó chủ nhiệm CLB Cờ tứong Xe Pháo Mã tỉnh Phú Yên, Phó chủ nhiệm Hợp Tác Xã Cây Cảnh Toàn An, Chủ nhiệm CLB Hon Da 67 Phú Hòa, Và đang là MOD 3 diễn đàn Xe đap.vn, Honda67.vn, Thế giới cờ tướng).và lo công việc cơ quan, gia đình, vườn cây, gà đá .v.v.v Vì vậy không đủ thời gian cũng như công sứ Làm Hội Trưởng của Anh Em Phú Yên chơi cây cảnhTrên Diễn đần nhân Toàn xét thấy Anh Lý Dương và anh Dương Lehidu 2 anh đủ điều kiện và tâm huyết để đại diện anh em Phú Yên. Thiết nghĩ việc này ko có gì tốn thòi gian vì vậy mông 2 Anh Dương đứng ra đảm nhận chức vụ yêu quý của anh em Phú Yên là Hay nhất. Rất mong các anh em góp ý kiến để chúng ta có được người đứng đầu làm đaị diện cho anh em Phú Yên.
Hôm trước anh em mình đã nói chuyện qua vấn đề này, không phải Toàn khoái thác việc này nhưng có lẽ phải đợi Toàn nói ra công việc của mình rồi các anh em Phú Yên mới mới biết... hiện nay Toàn quá nhiều việc.
Bản thân mình thì năm ngoái BQT DĐ đã có ý gọi mình đại diện cho ae Phú Yên làm mor một chuyên mục nào đó nhưng mình đã từ chối vì lu bu việc nhà và nhà ở xa trung tâm tỉnh đi lại thất thường nên sợ chưa làm cho hết mình và hết ý được.
Theo mình tạm thời người làm việc này thích hợp là anh Lý Dương, Anh có thể liên kết các ae tv DĐ Phú yên với các ae SVC trong tỉnh nhà đồng thời trên DĐ thì anh cũng giao lưu được với nhiều ae các khu vực khác, một việc rất thuận lợi là anh có thời gian và ở trung tâm Tuy Hòa ( điều đặc biệt nhất là có bà xã cực kỳ yêu cây, đây là lợi thế lớn nhen ae hi hi...).
Nếu cần có một người phó thì người đó là Nguyên Trân, Thang_khung hay Trinhvanphung hoặc lehidu.... đều được, tất cả mọi người cùng nhau hổ trợ anh Ly Duong để Phú Yên trở thành địa phương mạnh và ngày càng phát triển. Còn nhiều việc nữa mà lehidu nghĩ chỉ khi gặp nhau mình mới nói hết được...

nguyen tran

Thành viên tích cực
Thân gởi anh em Phú yên .
Qua ý kiến Lê hy Du trên mình nhất trí vấn đề này , Để hoạt động khu vực miền trung mỗi ngày thêm phát triễn và đi lên , năm 2012 Thọ đại diện BQT có ý đề cử Lehydu đại diện cho anh em Phú Yên nhưng lúc này anh Lehydu có việc gia đình và trôi đi cho đến nay ..
Hiện tại phải nói anh em PY đang sôi động và thưỡng xuyên họp mặt giao lưu chia sẽ , cũng vì điểm này Thọ đại diện khu vực MT
có vài ý tham gia cùng anh em ..
Đây là sân chơi chung của tất cả anh em cùng sở thích cây cảnh ,vì cộng đồng có tiếng nói chung và lấy ý kiến chung để quyết định .. Sau khi anh em đề cử danh sách ngoài toande35 vì lý do đã nêu còn lại 2 anh Lý dương và lehydu
Anh em Phú Yên cho ý kiến để chúc mừng .
Thân chào .
Mời anh em Phú Yên tiếp tục cho ý kiến.

Thangdalanthanhhoa

Quản lý mới
]
==================================
Siêu Hotboy LyDuong PhuYen
Và cháu ngoại :D, thành viên nhỏ tuổi nhất của buổi OFF
Sẽ cập nhật thêm nhiều hình ảnh nữa của buổi off này. Mời anh em đón xem, và cổ vũ cho nhiều người cùng xem :))[/QUOTE]
Anh LyDuong phong độ quá không biết đi ra ngoài bà xả ở nhà có yên tâm không

lyduong_py

Thành viên tích cực
]
Siêu Hotboy LyDuong PhuYen
Và cháu ngoại :D, thành viên nhỏ tuổi nhất của buổi OFF
Sẽ cập nhật thêm nhiều hình ảnh nữa của buổi off này. Mời anh em đón xem, và cổ vũ cho nhiều người cùng xem :))
Anh LyDuong phong độ quá không biết đi ra ngoài bà xả ở nhà có yên tâm không[/QUOTE]
thân chào thắng dalan hihhiif,,,,xăng em mua loại a95 tốt quá mới để một phát cháy cả xóm,,,nói chung đội xe chửa cháy của thành phố bó tay,,,,công an đang điều tra người quăng bom gốc thanh hóa,,,mà công an công nhận tay ông này mạnh ghê ném một cái mấy trăm cây số vẩn trúng mục tiêu,, hôm nào đi bộ đội nhớ kêu anh đi với nhen,,,,hôm nay bị bỏng cả mình hihihihi,,,

lhoa27

Thành viên
Đồng ý kiến với chú Thọ
hội trưởng : lyduong
hội phó : lehidu
:emoticon-clapping::emoticon-clapping::emoticon-clapping::emoticon-clapping::emoticon-clapping::emoticon-clapping:

lehidu

Thành viên tích cực
Thân gởi anh em Phú yên .
Qua ý kiến Lê hy Du trên mình nhất trí vấn đề này , Để hoạt động khu vực miền trung mỗi ngày thêm phát triễn và đi lên , năm 2012 Thọ đại diện BQT có ý đề cử Lehydu đại diện cho anh em Phú Yên nhưng lúc này anh Lehydu có việc gia đình và trôi đi cho đến nay ..
Hiện tại phải nói anh em PY đang sôi động và thưỡng xuyên họp mặt giao lưu chia sẽ , cũng vì điểm này Thọ đại diện khu vực MT
có vài ý tham gia cùng anh em ..
Đây là sân chơi chung của tất cả anh em cùng sở thích cây cảnh ,vì cộng đồng có tiếng nói chung và lấy ý kiến chung để quyết định .. Sau khi anh em đề cử danh sách ngoài toande35 vì lý do đã nêu còn lại :
2 anh Lý dương và lehydu theo Thọ xin đề cử .
* hội trưởng : anh Ly Dương
* hội phó : anh lehydu

Anh em Phú Yên cho ý kiến để chúc mừng .
Thân chào .
Cám ơn chú Thọ đã quan tâm đến các ae Phú Yên.

Anh Lý Dương nhận chức danh này đi anh :-bd, anh yên tâm ae Phú Yên sẻ hổ trợ và ủng hộ anh hết mình. =D>

lhoa27

Thành viên
Chúc mừng Phú Yên có hội trưởng và hội phó. Chuẩn bị làm lễ chúc mừng ban chấp hành mới nào.<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

dungsh

Thành viên
Mới đầu tuần có tin vui Chúc mừng 2 anh. Tổ chức gặp mặt tiếp để ra mắt đii:emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer::emoticon-beer:

huongngoc

Thành viên tích cực
Chúc mừng Chú Lyduong và anh Lehidu. Chúc Chú và Anh luôn mạnh khỏe, tươi trẻ để cùng anh em diễn đàn Phú Yên ngày càng phát triển.@};-@};-@};-@};-@};-

lyduong_py

Thành viên tích cực
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------[/QUOTE]
ae diển đàn cây cảnh py cảm ơn anh NGUYỄN THỌ bình định quy nhơn , đả quan tâm đến ae py góp ý chân thành để xây dụng một tập thể ae đam mê cây cảnh có sân chơi bổ ích, ngày một vửng mạnh đoàn kết đi lên hướng tới cái đẹp CHÂN THIỆN MỶ m ột lần nửa cảm ơn anh THỌ rất nhiều,,,

nguyen tran

Thành viên tích cực
ae diển đàn cây cảnh py cảm ơn anh NGUYỄN THỌ bình định quy nhơn , đả quan tâm đến ae py góp ý chân thành để xây dụng một tập thể ae đam mê cây cảnh có sân chơi bổ ích, ngày một vửng mạnh đoàn kết đi lên hướng tới cái đẹp CHÂN THIỆN MỶ m ột lần nửa cảm ơn anh THỌ rất nhiều,,,
Cảm ơn chú Dương và anh Dương đã nhiệt tình vì anh em Phú Yên! Chắc sắp tới chúng ta sẽ tổ chức một buổi mừng Hội Trưởng và Hội Phó. Mời anh em cho ý kiến luôn về vấn đề này nhé :D

trinhvanphung

Thành viên tích cực
hihi,vậy là sắp có buổi ra mắt của Hội Trưởng và Hội Phó rồi,vui quá đi! Để em đi coi ngày lành tháng tốt mới được! Xin chúc mừng....chúc mừng nghen!

toande35

Thành viên
Chúc mừng 2 Anh Dương hi vong 2 anh Làm tốt vị trí của mình để anh em Phú Yên Phát triển. Xin chúc mung Nhậu thôi nah em ơi!

NGUYENTHOQN

Super Moderator
hihi,vậy là sắp có buổi ra mắt của Hội Trưởng và Hội Phó rồi,vui quá đi! Để em đi coi ngày lành tháng tốt mới được! Xin chúc mừng....chúc mừng nghen!
* Xem ngày nhanh nhanh ,nguyenthoqn với thời gian 2 giờ sẽ có mặt cùng anh em Phú Yên ....