Offline Miền Trung Khu vực Tây Nguyên 21/10/2012

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Ofline Miền Trung Khu vực Tây Nguyên 21/10/2012

pleiku vẫy gọi mãi ..nhưng ko/ biết có gọi được anh nhđến với đôi mt pleiku ko/ nữa..rất mong được đón tiếp anh...
==================================
cám ơn các bạn ở TÂY NGUYÊN....CÓ THỂ CÓ PHÚT 89
HẸN GẶP LẠI CÁC BẠN THÂN THƯƠNG

tuyetgiangphutu_gl

Thành viên
Gởi anh em trong đợt off này.
Chiều ngày 21/10 tại sân vận động Pleiku có đá trận chung kết U21 báo thanh niên, nếu không có gì thay đổi, như năm 2011 thì sẽ miễn phí vé vào cổng, các anh chị em có thể tham quan, cổ vũ cho U21 Việt Nam.
Đến với sân Pleiku, để tham quan một sân vận động đẹp theo mô hình Emirates, cùng với tinh thần ham mộ của người dân phố núi.

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Chúc anh em vui vẻ trẻ khỏe, chúc buổi off thành công.
CẢM ƠN CONGDULICH NHIỀU...
chúc buổi off thành công rực rở. truyền hình trực tiếp luôn nhé.
cảm ơn anh.đài truyền hình VTV3 ĐĂNG KÝ RỒI ANH ƠI. PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP LUÔN... HIHIH..
==================================
gởi anh em trong đợt off này.
Chiều ngày 21/10 tại sân vận động pleiku có đá trận chung kết u21 báo thanh niên, nếu không có gì thay đổi, như năm 2011 thì sẽ miễn phí vé vào cổng, các anh chị em có thể tham quan, cổ vũ cho u21 việt nam.
đến với sân pleiku, để tham quan một sân vận động đẹp theo mô hình emirates, cùng với tinh thần ham mộ của người dân phố núi.
off xong rồi xem bóng đá luôn là ok một công hai việt thật là tuyệt..

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Kế hoạch đi off Gia Lai cùng với a Hưng, a Hà Cần Thơ, bác Bảy Trứ và a Lô rồi nhưng đùng 1 cái 14 người bạn từ Hà Nội vô NT chơi. Đành gác lại vụ off để ở lại NT tiếp bạn.
Thôi đành đi off qua hình ảnh vậy. Chúc buổi off thành công tốt đẹp

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Kế hoạch đi off Gia Lai cùng với a Hưng, a Hà Cần Thơ, bác Bảy Trứ và a Lô rồi nhưng đùng 1 cái 14 người bạn từ Hà Nội vô NT chơi. Đành gác lại vụ off để ở lại NT tiếp bạn.
Thôi đành đi off qua hình ảnh vậy. Chúc buổi off thành công tốt đẹp
ghi nhận lời chúc.hẹn tùng off lần 3 tại phố núi thanks!

lehidu

Thành viên tích cực
Lâu lắm rồi mới có dip vào DĐ, không thể đi gặp các anh em được, buồn và nhớ các anh em. Hẹn thời gian khác vậy, chúc các anh em gặp nhau vui vẻ nhớ chia sẽ thật nhiều hình ảnh nhen Phú ơi

Phút 89+...Lại có việc 'ĐỘT XUẤT' nên phải lổi hẹn cùng AE;Mong được sự thông cảm .
Kính chúc AE có buổi gặp mặt thật đáng nhớ, nhiều điều hay giao lưu ,trao đổi cùng nhau...và nhất là "kết nối " những tâm hồn đam mê đồng điệu...CHÚC BUỔI OFF THÀNH CÔNG VÀ AE THẬT NHIỀU SỨC KHỎE.

caycanhdoi

Thành viên mới
Hôm giờ bận quá kg vao kem. Nay vào thi thấy mấy anh chị đã làm rồi. Thôi hẹn dẹp khác. chúc thành công tốt đẹp.
Hẹn đợt khác.

huynq.gl

Thành viên
Chương trình offline đang diễn ra rất vui và ấm tình Anh em diễn đàn ccvn.com, rất mong Anh em tiếp tục giao lưu và ghi lại nhiều hình Anh đẹp để Anh em diễn đàn cùng chia sẻ.

thoaphumobile

Quản lý mới
Lâu lắm rồi mới có dip vào DĐ, không thể đi gặp các anh em được, buồn và nhớ các anh em. Hẹn thời gian khác vậy, chúc các anh em gặp nhau vui vẻ nhớ chia sẽ thật nhiều hình ảnh nhen Phú ơi
Cảm ơn Dương rất nhiều!