Offline Miền Trung Khu vực Tây Nguyên 21/10/2012

penjing62

Thành Viên Danh Dự
86 người tham gia đông vui ghê...như vậy có đủ chỗ ngồi k a ?
chúc opp thành công tốt đẹp và mọi người sẽ nhớ đến '' ĐÔI MẮT PLEIKU ''

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh đi Pờ Lây
Cu không còn
lo đăng ký
nhen

thoaphumobile

Quản lý mới
Chỗ ngồi rất thỏa mái,sẽ để giành ghế đb cho anh Nhở!có ĐÔI MẮT PLEIKU dẩn chương trình đó anh.

sirius

Thành viên
Xin lỗi tất cả anh em tham gia offline, vì lý do sức khỏe mình không về Gia Lai tham dự cùng anh em được. Chúc buổi offline thành công tốt đẹp!
Trân trọng.

thoaphumobile

Quản lý mới
Xin lỗi tất cả anh em tham gia offline, vì lý do sức khỏe mình không về Gia Lai tham dự cùng anh em được. Chúc buổi offline thành công tốt đẹp!
Trân trọng.
Ghi nhận.Chúc khoa có sức khỏe tốt!hen gặp lại 0ffline lần thứ 3 nha.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Chỗ ngồi rất thỏa mái,sẽ để giành ghế đb cho anh Nhở!có ĐÔI MẮT PLEIKU dẩn chương trình đó anh.
anh em đi OPP PỜ LAY
CU đông,khí thế ....cả ngày chưa ra
ngày vui họp mặt gần xa
quay phim,chụp ảnh ,cờ,hoa,...linh đình
ban ngày e dẫn chương trình
ban đêm ai dẫn tụi mình...đi chơi ?

CHÚC OPP THÀNH CÔNG

thoaphumobile

Quản lý mới
anh em đi OPP PỜ LAY
CU đông,khí thế ....cả ngày chưa ra
ngày vui họp mặt gần xa
quay phim,chụp ảnh ,cờ,hoa,...linh đình
ban đêm ai dẫn tụi mình...đi chơi ?

CHÚC OPP THÀNH CÔNG
ban đêm em này sẽ dẫn tụi mình...đi chơi ?

penjing62

Thành Viên Danh Dự
ban đêm em này sẽ dẫn tụi mình...đi chơi ?

khi xưa ta bé.....ta ngu
lấy '' dây thun '' bắn................sưng vù
ngày mai đi OPP PLEIKU
em này mà bắn.......................tan tành
còn đâu ham hố,tung hoành
mất quyền được bắn...đời anh u sầu
về nhà vợ hỏi : '' NÓ ĐÂU ''
A LÔ ảnh nói ; '' qua cầu gió bay '' (cầu rạch miễu )

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Ofline Miền Trung Khu vực Tây Nguyên 21/10/2012

anh em diễn đàn cây cảnh thân mến! Đã lên danh sách DUYCON xin đăng ký và chia sẻ về cây Sanh vậy, thấy vậy mà khó nhưng cây Sanh vẫn là huyền thoại của người Việt và không biết có từ bao giờ, mình chỉ nghe các cụ già ngày xưa thường nói... Sanh là Phúc - Khế là Vàng nên có câu: "Tiền Sanh Hậu Khế" Miền Trung Tây Nguyên cứ xây nhà là trồng trước nhà một cây Sanh để tạo Phúc đến nhà. Miền Bắc với bộ Phúc - Lộc - Thọ, tức Sanh - Sung - Đề. Sanh luôn luôn lả Phúc, vậy tại sao ta không đưa cây Sanh trở thành BONSAI theo quy cáhh Quốc Tế. DUYCON thiết nghĩ với chủ đề cây Sanh xưa và nay sẽ là chủ đề rất nóng bỏng để anh em tham gia đóng góp và chia sẻ. Chúc buổi offline thành công tốt đẹp!
Một chủ đề rất hấp dẫn chúc mừng ae miền chung khu vực tây nguyên có một buổi offline thành công rực rỡ

nguyenhungh63

Thành viên
anh Phú ơi! thành thật xin lỗi anh cùng ban tổ chức, tôi đã đăng ký từ lâu những tưởng đi được thoải mái, nào ngờ lại bị triệu tập đi tập huấn tại đăklắc không thể dự được, mong mọi người thông cảm nhe. thành thật xin lỗi.

thoaphumobile

Quản lý mới
anh Phú ơi! thành thật xin lỗi anh cùng ban tổ chức, tôi đã đăng ký từ lâu những tưởng đi được thoải mái, nào ngờ lại bị triệu tập đi tập huấn tại đăklắc không thể dự được, mong mọi người thông cảm nhe. thành thật xin lỗi.
Xin ghi nhận,hẹn gặp anh vào dịp khác.chúc anh hoàng thành tốt nhiệm vụ trong chuyến đi tập huấn,thanks!

penjing62

Thành Viên Danh Dự

Khoe sắc trong nắng gió cao nguyên.

Phan Thị Hoàng Yến, số báo danh 08 , THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm là cô gái Gia Lai đầu tiên tham gia cuộc thi. Hải Yến có “đôi mắt Pleiku” và nụ cười tươi như nắng.

Trần Khánh Linh, TP Pleiku, THPT Phan Bội Châu (413) duyên dáng với răng khểnh, nụ cười rạng rỡ.

pleiku vẫy gọi

trungchinh 76

Thành viên tích cực

pleiku vẫy gọi
pleiku vẫy gọi mãi ..nhưng ko/ biết có gọi được anh nhđến với đôi mt pleiku ko/ nữa..rất mong được đón tiếp anh...
==================================
Cũng là miền trung Nhưng chưa có đều kiện off cùng anh em, Chúc anh em off thành công
cảm ơn anh nghĩa xin hẹn gặp anh off lần 3 tại phố núi..