Offline 05-2010 Bonsai Mini - Chăm sóc mai vàng mùa mưa

sunching

Thành viên
bạn chờ vài hôm AirBlade có hứa sẽ úp file DVD lên rồi anh em down về xem.

xin được cám ơn bạn AirBlade về những đoạn phim và công sức lẫn nhiệt tình mà bạn đã dành cho buổi offline, cũng như đã bỏ công biên tập lại phim và chia sẻ với các anh em trên DD!!!

và cũng xin mạn phép giới thiệu chân dung của bạn cho anh em trên diễn đàn được biết nhé:

Thành viên AirBlade2008, người đứng bìa trái, một gương mặt trẻ trung, hân hoan, nhiêt tình...

up cái hình này cho mọi người coi thêm ha .... toàn có bậc tiền bối không hà
[/url][/IMG]

xin lỗi còn 2 người nữa em quên nick rùi, ai bổ sung thêm dùm:^o:^o:^o:^o

GaTrongCon

Thành viên

Video rõ ,đẹp, làm tựa đề rất hay tỉ mỉ từng chút 1 . Xin cám ơn bạn đã rất nhiệt tình để những người không đi off được vẫn có thể biết mặt đầy đủ BÁ QUAN VĂN VÕ.
Xin cám ơn các BÁC NGHỆ NHÂN đã hướng dẫn, chỉ bảo tận tình.
Xin cám ơn các BÁC ADMIN đã tạo nên những buổi offline cực kỳ bổ ích cho ACE.
Không biết nói gì hơn chỉ xin cám ơn các bác , xin chúc các bác luôn vui, khỏe và trẻ mãi.
Em xin được để Fonts lớn để thể hiện tấm lòng của em với các bác.Tks

phamxuanlam

Thành viên
[/url][/IMG]

Chào các bác và anh chị, mình tên là Phạm Xuân Lâm, ở Đồng Nai. Đây là lần đầu tiên mình tham gia buổi ofline cùng các anh chị trên diễn đàn. Minh là người đứng giữa Bác minhcao và anh dblongthanh. Hy vọng những lần offline tới mình dạn dĩ hơn để có thể chia sẻ với mọi người. Rất mong được làm quen với các bác, anh chị em. Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các bác và anh chị em.
Trân trọng.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
[/url][/IMG]

còn người áo xám là.....người... hát nhạc Ngô Thụy Miên cực hay...tự giới thiệu đi chứ...haha...

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Dạ, nếu bác cần airblade sẽ gửi đĩa DVD cho bác.Có gì bác nhắn cho airblade địa chỉ của bác vào tin nhắn nghen...
Anh tải về không được, airblade cho anh 1 dĩa với, xem mình lên tivi như thế nào hehe. Nếu được gửi dùm đàn chủ, thứ 7 này anh lên SG

langvan

Thành viên
To: Phạm Xuân Lâm
Em mà biết anh ở Đồng Nai thì em quá giang anh lên nhà anh chẩm rồi. Vì em không thể lái xe đi xa được. Tiện đây anh cho em số ĐT để có gì anh em mình gặp nhau.

To: airblade2008
Sao bạn không up bằng mediafire? Hình như nó nhanh hơn megashare nhiều bạn ạ. Bạn trông còn trẻ quá nhỉ, mình cũng thế bạn ạ, tuổi đời đúng 30, nhưng thú thực với bạn mình đam mê cô mai từ lúc 15 tuổi. Mỗi độ xuân về, hầu hết thời gian là dành cho việc ngắm những bông mai vàng đang khoe sắc chào xuân hằng giờ mà không thấy chán.

Thấy các bác, chú, cô cùng toàn thể ACE thân mật như 1 gia đình mà langvan thấy tiếc lắm, vì không đi tham dự buổi offline được. Nhưng trông qua hình thì được biết mặt mọi người mà langvan cũng lấy làm vui mừng, mong có ngày được gặp.

airblade2008

Thành viên
Anh tải về không được, airblade cho anh 1 dĩa với, xem mình lên tivi như thế nào hehe. Nếu được gửi dùm đàn chủ, thứ 7 này anh lên SG
Dạ, anh lô gửi địa chỉ của đàn chủ vào tin nhắn cuả em đi ạh ,em sẽ gửi sớm cho anh.

Em mà biết anh ở Đồng Nai thì em quá giang anh lên nhà anh chẩm rồi. Vì em không thể lái xe đi xa được. Tiện đây anh cho em số ĐT để có gì anh em mình gặp nhau.

Sao bạn không up bằng mediafire? Hình như nó nhanh hơn megashare nhiều bạn ạ. Bạn trông còn trẻ quá nhỉ, mình cũng thế bạn ạ, tuổi đời đúng 30, nhưng thú thực với bạn mình đam mê cô mai từ lúc 15 tuổi. Mỗi độ xuân về, hầu hết thời gian là dành cho việc ngắm những bông mai vàng đang khoe sắc chào xuân hằng giờ mà không thấy chán.

Thấy các bác, chú, cô cùng toàn thể ACE thân mật như 1 gia đình mà langvan thấy tiếc lắm, vì không đi tham dự buổi offline được. Nhưng trông qua hình thì được biết mặt mọi người mà langvan cũng lấy làm vui mừng, mong có ngày được gặp.
Dạ, mediafire thì good rồi bác ạh.Nhưng nó dở cái thành viên free chỉ được up file tối đa là 100MB, thằng megashare này tới 2000MB lựng ạh.
thằng megashare này của vnn nên cũng rất mạnh.nếu bác down về thì nên down giờ thấp điềm, tốc độ ko thua mediafire ,thậm chí bức cả mediafire.

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Xin giới thiệu thêm với các bạn: Airblade là thành viên trẻ nhất trong diễn đàn, bạn ấy chỉ mới vào tuổi "hăm" thôi là sinh viên ngành công nghệ thông tin của ĐH/GTVT chuẩn bị ra trường. rất yêu thích cây mai, rất nhiệt tình khi được nhờ vã.
Thông báo ! Có ai muốn chọn rể không? Không ai chọn cô aithu sẽ chọn đó !

GaTrongCon

Thành viên
Xin giới thiệu thêm với các bạn: Airblade là thành viên trẻ nhất trong diễn đàn, bạn ấy chỉ mới vào tuổi "hăm" thôi là sinh viên ngành công nghệ thông tin của ĐH/GTVT chuẩn bị ra trường. rất yêu thích cây mai, rất nhiệt tình khi được nhờ vã.
Tiếc ghê hen. Con gái em mới có 2 tuổi ,không là em bắt rể rầu. vui vui nha AB.:D:D:D

minh_cao

Thành viên Danh Dự
- Hôm Off có nhiều bạn chụp ảnh lắm, chụp cây cảnh của vườn mai, chụp các ảnh ghép của bác Bình và Bác Lô. Các bạn post lên cho anh em nhất là các bạn không đi tiếc...chơi và cũng để tôi gom lại viết bài tổng kết cho chủ đề. Khi viết xong sẽ chuyển lên bên chuyên đề mai ( các bạn cho vài ngày nữa )
- Bây giờ chắc chuẩn bị cho buổi Off với chuyên đề"Chăm sóc mai đón Tết" là vừa. Thời gian và đia điểm do "đàn chủ" quyết định nhưng chắc khoảng tháng 11 là vừa

phamxuanlam

Thành viên

Rất hân hạnh được làm quen với bạn. Mình ở và đi làm tại Biên Hòa.
ĐT của mình: 0918 158 427.

A69

Thành viên tích cực
lâu nay toàn thấy chú Minh nói chuyện nghiêm chỉnh không. thì ra chú cũng hóm hỉnh quá đấy chứ.
sẳn đây tôi đố mấy anh trên DDCC xem 2 bác nầy rồi đoán ai sẽ mập hơn ai?
[/IMG]

maivang5canh

Thành viên
lâu nay toàn thấy chú Minh nói chuyện nghiêm chỉnh không. thì ra chú cũng hóm hỉnh quá đấy chứ.
[/IMG]
Bạn oi !sao không đố xem ai duyên hơn ai? Tôi thấy anh áo trắng được nhiều người thích lắm đó!thiếu là nhắc liền

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Dạ, nếu bác cần airblade sẽ gửi đĩa DVD cho bác.Có gì bác nhắn cho airblade địa chỉ của bác vào tin nhắn nghen...
Cám ơn Airblade2008 thật nhiều.

Mình ở Sàigòn, Airblade2008 ở đâu vậy, cho mình địa chỉ mình sẽ hẹn ngày và rủ thêm vài thành viên nữa đến làm ly cà phê giao lưu. Anh/Em thì thường gặp nhau ở cà phê cóc gần cơ quan của Phattravinh.

Thân.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
[/IMG]
Hahahaha .... =))

Anh KHẢI đưa tấm hình này lên, Em xem xong cười hoài ... Hahahaha ... =))

Anh Dovalo và bonsaithuduc ngồi nhậu mà để sẳn cái thau phía trước làm gì không biết ... Hahahaha ... =))

airblade2008

Thành viên
Cám ơn Airblade2008 thật nhiều.

Mình ở Sàigòn, Airblade2008 ở đâu vậy, cho mình địa chỉ mình sẽ hẹn ngày và rủ thêm vài thành viên nữa đến làm ly cà phê giao lưu. Anh/Em thì thường gặp nhau ở cà phê cóc gần cơ quan của Phattravinh.

Thân.
Em cũng sài gòn,gần công viên Hoàng văn thụ. số đt của em :0937284633 (Trung).
Có gì bác gọi anh em mình giao lưu=D> uống cà phê

to: dblongthanh
chú Bình ơi,cái hộp tin nhắn của chú hình như nó đầy 50 tín nhắn thì phải, nên cháu ko thể gửi tin nhắn cho chú được, chú có thể xóa bớt ...

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Mình cũng ở gần CV Hoàng Văn Thụ nè. (Lê Văn Sỹ + Phạm Văn Hai). Vậy là anh em mình là hàng xóm mà không biết. Hân hạnh được giao lưu nhe.