Non bộ mới làm gần đây.

TVcoire

Thành viên tích cực
Non bộ mới làm thời gian cũng gần đây,đá khai thác tại chổ...chia sẻ cả nhà.
Máy cùi quá!lại không ai cầm phông. Mong ACE thông cảm.

1:

2:

Chúc ACE cuối tuần vui vẻ cùng bạn bè, gia đình với 20/10ý nghĩa, đầm ấm...

jetli vn

Thành viên tích cực
đẹp đẹp
cho em ném đá xíu..
cái thác nước chảy nhìn dữ quá,, có cách nào cho hiền hiền xíu kg anh coiretv

Tôi cũng vừa làm một hòn NB be bé ... (Nhưng thấy tp của Anh tôi bỏ ý định chụp hình...)
Những tp sau Anh cố thoát ra khỏi cái "tam giác cân" này xem sao...:-B X_X

TVcoire

Thành viên tích cực
Đẹp quá,anh cho em hỏi đá này là đá gì vậy?
Cảm ơn bạn! Mình ko biết đá này là loại gì. Nó cũng cứng, mình lượm ở Sông Mường BT.AE hay gọi là Quê Hương cho dễ phân biệt.
đẹp đẹp
cho em ném đá xíu..
cái thác nước chảy nhìn dữ quá,, có cách nào cho hiền hiền xíu kg anh coiretv
Cảm ơn Bảo! Muốn cho cái thác chảy hiền hiền thì lấy kiềm bấm 1 hai lổ của vòi nước bên trong là được.Nhưng chảy hiền quá có người nói giống Tiger cái đó Bảo.
hai tác phẩm điều đẹp anh vương ơi , đá này nhìn cũng rất hay và tự nhiên
Cảm ơn Toàn đã ghé thăm.Khỏe luôn hả em.
Tôi cũng vừa làm một hòn NB be bé ... (Nhưng thấy tp của Anh tôi bỏ ý định chụp hình...)
Những tp sau Anh cố thoát ra khỏi cái "tam giác cân" này xem sao...:-B X_X
Cảm ơn chú Dũng đã góp ý! Chú Dũng có làm thì Up lên chia sẻ cho vui!ngại gì đâu Chú!
Do hình chụp chính diện nên tổng thể nhìn cảm giác như giác cân,Ở ngoài thì nó có xa gần, cao thấp nên ko cân đâu ạ.
Bộ 1 thác chảy thành màng luôn mới ghê nha :D
Cảm ơn thằng em! Câu thằng em lúc trước nói đúng "cái thác nó hành hết 1/3 thời gian làm".:-"

Cảm ơn chú Dũng đã góp ý! Chú Dũng có làm thì Up lên chia sẻ cho vui!ngại gì đâu Chú!
Do hình chụp chính diện nên tổng thể nhìn cảm giác như giác cân,Ở ngoài thì nó có xa gần, cao thấp nên ko cân đâu ạ..:-"
-Mần xấu quá ...Up lên ngại lắm...:):p
(Số đá này chuẩn bị cho "anh ý" lên dịp 30 tháng 4 ;nhưng bể kèo:))-Đánh bạo mình ghép luôn cho có với AE ...)