Niêm vui của gà tồ ngày xuân

gato68

Thành viên tích cực
Góc nhỏ của gà tồ. Nơi thường lên mạng mỗi tối

Nơi này gà tồ thường trốn công việc để "lặng lẽ ngắm những đứa con tinh thần". Xa xa nơi góc vườn có bộ bàn ghế để có những "khoảng lặng"

hai cây sanh phối đá để đua đòi. Gà tồ cùng với ông anh đã mất 5 ngày để làm những đống đá này

Cái này thì vô đề. Đi vãn cảnh chùa ngày mùng 1 tết ÂL gặp đồng chí này đang ghẹo hoa nên "bắn"

gato68

Thành viên tích cực
Chị cả nhà gà tồ đã biết nháy mắt làm duyên. Mới đó mà đã được 20 tháng tuổi rồi

rất thích tạo dáng

Xin phép cả nhà cho bố con gà tồ tự xướng tí

Trở về với thực tại phũ phàng. Đi xe máy bây giờ phải trang bị bình cứu hỏa nếu không muốn... cháy xe

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Gato có khu vườn gọn gàng sạch sẽ quá... Con gái giống bố nên điệu ghê. Chúc mừng gà nha.
Năm mới vạn sự như ý,tỉ sự như mơ...

camap_80

Thành viên tích cực
khu vườn của bác rộng rãi, sạch sẽ và đẹp quá. con gái thì rất dễ thương, chúc mừng bác gà tồ

ledinh1081

Thành viên tích cực
Ông Gà cũng đeo kính à? thế là giống nhau rùi, năm mới chúc bố con bạn gà vui vẻ, khỏe mạnh , gặp nhiều may mắn nhé!

ngoc_dung

Moderator
Vườn gà tồ nhiều cây đẹp quá.
Cháu bé cũng rất duyên, chúc mừng nhé, (nếu có dịp sẽ qua thăm vườn, thăm cháu bé nha.)

Quí Tài

Quản Lý Viên
Chúc mừng năm mới nhé
Có 2 cây sanh, 20 năm sau làm của hồi môn cho con gái được rồi !Biết đâu nó sẽ nổi tiếng hơn MXCG
Chúc vui

gato68

Thành viên tích cực
Bé kháu quá anh ơi,con em cũng 20 tháng muh 9kg hà,nhìn con anh mà thèm

Cây ls của em nằm sau chậu sanh phải hem:-*
Mấy cây sanh đẹp quá,phối đá cũng đẹp wá:-w
Cây Linh Sam đang ở vườn khác nha em. Em mà khen cái đống đá của anh thì anh yên tâm rồi ;;)
Chúc mừng năm mới nhé
Có 2 cây sanh, 20 năm sau làm của hồi môn cho con gái được rồi !Biết đâu nó sẽ nổi tiếng hơn MXCG
Chúc vui
Dạ! cũng tầm vậy đó anh Quý. Nhưng mà 20 năm sau cái khoa văn và khoa nói của em phải trên tài giáo sư tiến sĩ gì đó thì hai cây đó mới nổi tiếng được nha anh 8-}