nhờ các huynh tư vấn cây mai hoành 58cm

tambdbp

Thành viên
nhờ các huynh tư vấn

cây này hoành 5,8 cm giá bán tại vườn 8 triệu , đế chưa móc được, nhưng khả năng từ khá trở lên

mình trả 5 triệu trước tết đến nay như chủ không bán. vì còn chi phí cũng hơn khá và khó khăn đường đi lắm.

tambdbp

Thành viên
em này chủ nhà kiêu 8 triệu mới gã. mình trả 5 triệu từ tết đến nay nhưng không được. bộ đế chủ nhà không cho móc, nhà toàn phụ nữ chủ sợ moi móc cây chết

khả năng bộ đế khá.
==================================

sau mình úp hình to quá vậy. các huynh chỉ mình có cách nào nhỏ lại không?

Trả lời: nhờ các huynh tư vấn

Cây này cây gì ? (chắc là mai)

nằm trên đồi à ? (thấy mặt đất đứng quá)
hoành 5.8 ? (có lộn không ?)
giá ? Quá rát (dù không biết cây gì)

tambdbp

Thành viên
Trả lời: nhờ các huynh tư vấn

cây mai vàng . kích thước tương đối chính xác đó bạn, nằm ở bờ ao.

tambdbp

Thành viên
Trả lời: nhờ các huynh tư vấn cây mai hoàng 5,8cm

chủ đề viết sai chính tả (hoàng = hoành) như không biết cách sữa lại. mong các bác thông cảm.

nang.hg

Thành viên Mua Bán
ban chụp ảnh như thế này đâu ai thấy tổng thể cây mai mà định giá dùm bạn,nguyên tàng em nó luôn.tốt nhất tứ diện luôn bạn,nếu viết sai chính tả hay muốn sửa lại thì bạn vô nút sửa bài kế trích dẫn đó bạn,sửa xong nhấn save thôi.

caigicuncon

Thành viên tích cực
mai 58cm tàn nhìn tổng thế như vậy là được rồi đó ban 8tr hơi cứng giá nha bạn. ban up hình được rồi đó,Bạn nên coi đế trước khi mua nha, mai nằm ở bờ ao có khả năng đế đẹp bạn nha, mai bạn tính mua nằm ở vùng nào loại đât sao là biết có đế hay không ah, chúc bạn có cây đẹp

tambdbp

Thành viên
Đã sửa giúp bạn, sau này khi gỏ tiêu đề nhớ cẩn thận chút.

Bạn cũng nên quay lại hình trước khi up

Có vài bạn đặt tiêu đề kiểu như " Cần tư vấn ..." tôi hay buồn cười (bạn đó cần chứ chúng tôi đâu cần vậy thì tại sao lại phải tư vấn). Đùa chút cho vui!
tôi mới tham gia diễn đàn nếu có gì không phải xin các huynh chỉ bảo. đây là lời thành thật. cảm ơn anh DovanLo rất nhiều đã sữa bài cho tôi.

tambdbp

Thành viên
Trả lời: Re: nhờ các huynh tư vấn cây mai hoành 58cm

ban chụp ảnh như thế này đâu ai thấy tổng thể cây mai mà định giá dùm bạn,nguyên tàng em nó luôn.tốt nhất tứ diện luôn bạn,nếu viết sai chính tả hay muốn sửa lại thì bạn vô nút sửa bài kế trích dẫn đó bạn,sửa xong nhấn save thôi.
lần đầu tiên úp hình nên có nhiều thiếu sót, mong bác thông cảm, xin rút kinh nghiệm ./.
xoay lại hình đi bạn ơi !!! down về máy nhà xem thì mất nhièu time quá ...

tambdbp

Thành viên
Trả lời: Re: nhờ các huynh tư vấn cây mai hoành 58cm

xoay dùm nhe huynh,cây mai đẹp đó bạn. cây này mình đoán bị lép bên ngoài.
cảm ơn bạn đã xoay hình dùm, mình không biết làm

chắc mình bay em này quá. cảm ơn các huynh cho ý kiến. đành rằng tìm cây to thì khó, như cây này bản thân thấy bộ đế củng nghi lắm. ..