Nhờ A Vinh và anh em diễn đàn cho em bản phác họa 2 cây này.Xin cám ơn!

coleenhot_1103

Thành viên tích cực
Nhờ A Vinh và anh em diễn đàn cho em bản phác họa 2 cây này.Xin cám ơn!

Nhờ a Vinh và anh em diễn đàn định hướng giúp e 1 cặp MCT mới giao lưu của a Mỹ hehe.Cám ơn mọi người trước ah!
Cây 1:

Cây 2:

2 em:

~O)~O)~O)~O)~O)

~O)~O)~O)~O)~O) xin mời anh em vài li cafe nhâm nhi ah!

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên
Trả lời: Nhờ A Vinh và anh em diễn đàn cho em bản phác họa 2 cây này.Xin cám ơn!

2 cây phôi đẹp quá
anh nào vào giúp em nó đi ạ
chúc bạn có tác phẩm đẹp

huuducIT

Thành viên tích cực
Trả lời: Nhờ A Vinh và anh em diễn đàn cho em bản phác họa 2 cây này.Xin cám ơn!

e thích cuộn dây đồng

lnvinh

Super Moderator

2 cây này nếu để co dài nhìn hân suôn lắm, cắ xuống nữa làm hồi đầu hoặc cành phóng sẽ đẹp hơn đó em.

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

Cám ơn a nha.a có thể đánh dấu chổ cắt đc ko ah,cám ơn a nhui.#:-S

nè 0 tạo dáng được thì đừng có mua,bí đường binh đừng làm phiền anh Vinh,dâng 2 cây đó cho Kuan đi,vô tay Kuan sẽ thành hàng hiệu ah:))):)):)):)):)):))

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

ngủ sớm để mơ đi kuan ah:))

thôi vậy chờ mai mốt bị ban nick tập 2 rồi xin =))=))=))=))=)) (nói chứ phôi đẹp nhìn thoáng là đã định hình rồi,chơi hồi đầu là tuyệt,Kuan mà 0 viêm màng túi là nãy giờ em đó đã về với Kuan rùi)

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

thank nha,koi vậy mà củng tốt gê.cn đa banh chụp hinh đẹp cho nha:))

coleenhot_1103

Thành viên tích cực

2 cây này nếu để co dài nhìn hân suôn lắm, cắ xuống nữa làm hồi đầu hoặc cành phóng sẽ đẹp hơn đó em.
Dạ cám ơn a!Em cũng đã định hướng cho nó nhưng dù gì nhận được í kiến của a cho nó thêm tuyệt vời :)

huynhvanphu11

Thành viên

2 cây đẹp quá tương lai là hàng hiệu nha. Cảm ơn đã cho xem.

coleenhot_1103

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Nhờ A Vinh và anh em diễn đàn cho em bản phác họa 2 cây này.Xin cám ơn!

Hiệu gì vậy hả bạn?:)):))
Phôi nói chung là...=D>=D>=D>
Hiệu made in coleen :))
Đã chém nó theo lời a Vinh.Tiếp theo sẽ là chờ đợi.