Nhà a Sói....và....

greenstar

Thành viên tích cực
Hôm vừa rồi (13/7-19/7) mình có chuyến đi thăm quan Hạ Long với đoàn.Phải nói là đây là dịp may mắn và kế hoạch đã được lên để thăm nhà a Sói.
Một vài nét về người đẹp Sói:Bác Sói sinh năm một ngàn chín trăm.....(ko đc nói),nơi ẩn náu của bác Sói nằm cách khu Tuần Châu khoảng 8km (a ý bảo thế :D), khu vườn nằm lọt sau nhà,tuy ko rộng nhưng tận dụng không gian hiệu quả.AE ở đây phong cho bác Sói nhà ta là vua sam núi khu Quảng Ninh với những e sam thành phẩm già chát đầy ấn tượng.Do thời gian hạn chế do đi với đoàn nên a Sói chỉ đưa mình đi thăm đc 3 nhà ae gần đó. Đó là bác Sói, a Tân (nick - - thanh hoi) và a Phương (nick - - - Saoviet88).DO khi vào nhà a Tân đang có việc bận nên ae chỉ ngồi nói chuyện,mình ngại nên ko chụp ảnh.Mong ae thông cảm.

Và đầu tiên là của bác Sói nhà ta.AE nhìn người nhiều rồi,hôm nay nhìn cây thôi.Nhiều hàng quá mà thời gian hạn chế nên mình chụp hình bao quát.

* Non bộ của Hoàng Anh

* Cái giếng nè tha hồ bơm nước

* Tiếp

==================================
*** Tiếp nhen a e

sdbkndkbfmnhmnh

greenstar

Thành viên tích cực

...Hết nhen ae..

Vì mình chỉ chụp vậy thôi.Nhìn ảnh và thực tế khác nhau khá nhiều.Mong rằng AE sẽ có một lần đc đến chơi nhà bác Sói...

***Tiếp theo là vài bức ảnh của nhà a Phương (saoviet88)

Lô LS lấy của bác Maivinhhy

và...

Vườn của a Tân do mình ngại ko chụp vì khi đó nhà a đang có việc.Một lần nữa mong ae thông cảm.

Lần nữa xin cảm ơn bác Sói, a Tân và a Phương đã bỏ chút thời gian đón tiếp e.Mong rằng bác Sói và ae của mình (nghĩa đen là sói và bầy đàn :D) sẽ ngày ngày săn đc nhiều con mồi hơn,mở rộng được địa bàn hơn.
E xin cảm ơn.

Và quà của bác Sói tặng e...đi đâu là theo đó...

greenstar

Thành viên tích cực
*** Một vài hình ảnh bên Móng Cái - Quảng Ninh nơi mình và đoàn nghỉ.

..Hết...Cảm ơn ae

soncm

Thành viên tích cực
Hehe... Hang Sói này cũng khá nhiều đồ chơi nhen. Chúc mừng Sói
Cảm ơn bạn Hưng đã chia sẻ

Ổ Sói 'hoành tráng' quá.Cây đẹp ,đất hẹp mà bố trí gọn đẹp chứng tỏ Sói không chỉ biết "săn mồi"...

greenstar

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Nhà a Sói....và....

Hehe... Hang Sói này cũng khá nhiều đồ chơi nhen. Chúc mừng Sói
Cảm ơn bạn Hưng đã chia sẻ
Cảm ơn a nhen.

Cây..í Sói nuôi kiểu gì lâu thế:p(cây 1)
Cái nè a phải hỏi bác Sói nhà ta.

Ổ Sói 'hoành tráng' quá.Cây đẹp ,đất hẹp mà bố trí gọn đẹp chứng tỏ Sói không chỉ biết "săn mồi"...
Thính giác của bác Sói thì khỏi chê,chỗ nào có bán thì chỗ đó có Sói mà. :-bd:-bd

Nhiều sam núi quá.Cây nào cũng phê.
A Sói biệt danh Vua sam núi QUảng Ninh mà a.

thailaipc

Thành viên tích cực
Hôm vừa rồi (13/7-19/7) mình có chuyến đi thăm quan Hạ Long với đoàn.Phải nói là đây là dịp may mắn và kế hoạch đã được lên để thăm nhà a Sói.
Một vài nét về người đẹp Sói:Bác Sói sinh năm một ngàn chín trăm.....(ko đc nói),nơi ẩn náu của bác Sói nằm cách khu Tuần Châu khoảng 8km (a ý bảo thế :D), khu vườn nằm lọt sau nhà,tuy ko rộng nhưng tận dụng không gian hiệu quả.AE ở đây phong cho bác Sói nhà ta là vua sam núi khu Quảng Ninh với những e sam thành phẩm già chát đầy ấn tượng.Do thời gian hạn chế do đi với đoàn nên a Sói chỉ đưa mình đi thăm đc 3 nhà ae gần đó. Đó là bác Sói, a Tân (nick - - thanh hoi) và a Phương (nick - - - Saoviet88).DO khi vào nhà a Tân đang có việc bận nên ae chỉ ngồi nói chuyện,mình ngại nên ko chụp ảnh.Mong ae thông cảm.

Và đầu tiên là của bác Sói nhà ta.AE nhìn người nhiều rồi,hôm nay nhìn cây thôi.Nhiều hàng quá mà thời gian hạn chế nên mình chụp hình bao quát.

* Non bộ của Hoàng Anh

* Cái giếng nè tha hồ bơm nước

* Tiếp

*** Tiếp nhen a e

sdbkndkbfmnhmnh
Khoái cái vườn này ghê, chơi cây phôi và bán thành phẩm có cái hay của nó. Cảm ơn a đã chia sẽ

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Vườn đẹp quá đi mất, nhiều cây rất ấn tượng, kể mà chụp được từng cây thì tuyệt quá. Thanks Anh đã chia sẻ. Hy vọng 10 năm nữa em có được mấy cây như của Anh sói.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Hic...Người đẹp này là dân lái sam núi thứ thiệt, chắc đang ém hàng đợi lúc sốt mới bung ra đấy, mà nhớ để dành cho e một cây sam nui hoặc linh sam mini nha, hôm nào xuống QN chơi mang về hehe. Mà vừa nhìn thấy ông nào lấy trộm một cây bạch ngọc mai mini và cây linh sam bỏ vào túi kìa anh sói ơi.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Ui,.! Cây nhà Sói Già đẹp quá,sắp lên hàng hiệu hết rùi !Bực mình vì ghen tị quá đi !:-L:-L>:)