Nguyệt quế siêu mini Hiii!

bom_man78

Thành viên
Thấy anh em Phu thọ có nhiều cây nhưng ít người Post ảnh cây của mình quá.Để khuấy động phong trào mình xin Post cây nhỏ của mình nhé. Mọi người đừng cười nhé. Hy vọng sau bài này anh em Phú thọ sẽ mạnh dạn Post hình cây của mình nhiều hơn.Thanks

Thấy anh em Phu thọ có nhiều cây nhưng ít người Post ảnh cây của mình quá.Để khuấy động phong trào mình xin Post cây nhỏ của mình nhé. Mọi người đừng cười nhé. Hy vọng sau bài này anh em Phú thọ sẽ mạnh dạn Post hình cây của mình nhiều hơn.Thanks

Chăm sóc đi nhé để ra tháng tư tháng năm AE tập chung bẻ cổ cả mấy cây luôn.

Hoangbach12345

Thành viên tích cực
cây này cắt tàn lùm trồng 2 năm sau già dể thương lắm đấy bạn!cám ơn bạn đã chia sẽ!

bom_man78

Thành viên
cây này cắt tàn lùm trồng 2 năm sau già dể thương lắm đấy bạn!cám ơn bạn đã chia sẽ!
Cảm ơn nhiều

Chăm sóc đi nhé để ra tháng tư tháng năm AE tập chung bẻ cổ cả mấy cây luôn.
Các bác muốn làm gì cũng được nhưng để lại cho em cái bình hiii

Tượng đẹp quá cây tương lai.
Cảm ơn đã động viên

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Cây này là cây con chứ cây mini gì bạn?

Cứ mua mấy cái tượng hoặc chậu mini, cho mấy cây con vào thì chắc mình là trùm mini & siêu mini mất.X_X

bom_man78

Thành viên
Cây này là cây con chứ cây mini gì bạn?

Cứ mua mấy cái tượng hoặc chậu mini, cho mấy cây con vào thì chắc mình là trùm mini & siêu mini mất.X_X
;;);;)chuẩn rồi đó, thấy hợp với cái tượng nên làm luôn, Để bàn cũng hay hay.