nguyệt quế bon sai lá nhỏ

hoangdung

Thành viên tích cực
sáng nay vừa nhận được cây nguyệt quế của anh bạn tặng cho ,cây nguyệt quế nho nhỏ xinh xinh lác đác vài bông thơm ngát. thật là quý và trân trọng biết bao khi tình bạn được kết nối qua diển đàn tuy cách xa hàng ngàn cây số nhưng mà trong lòng vẩn thấy như ở gần ....(định viết tiếp nhưng tới giờ chở con đi học rồi) thank bạn của tôi nhiều nhé cây đây nè xin chia sẻ cùng anh em
ANH VINH nhìn cây này thấy quen quen không anh

vunguyen

Thành viên tích cực
cây đẹp quá có dáng cổ thụ ,anh cho một hình nhân ngồi ở gốc cây nữa đi anh

thubuonlaroi

Thành viên Mua Bán
cây này phối nên đá thêm vài tiểu cảnh thì cũng tuyệt lắm nha.chứ để như vầy nhìn chưa tôn vinh hết cái đẹp của nàng đâu

hungdesign

Thành viên
...vừa nhận được cây nguyệt quế của anh bạn tặng cho ,cây nguyệt quế nho nhỏ xinh xinh lác đác vài bông thơm ngát. thật là quý và trân trọng biết bao khi tình bạn được kết nối qua diển đàn tuy cách xa hàng ngàn cây số nhưng mà trong lòng vẩn thấy như ở gần...
Cho và nhận, nhận và cho... Cảm xúc của Dũng hệt như anh lúc được em tặng cây vậy!
Chúc mừng Dũng nha.

Thanks!

hoangdung

Thành viên tích cực
Cho và nhận, nhận và cho... Cảm xúc của Dũng hệt như anh lúc được em tặng cây vậy!
Chúc mừng Dũng nha.

Thanks!
cây này lá còn nhỏ hơn cây em tặng anh nửa nhìn ở ngoài đả lắm anh ,bửa nào anh lên xem nhé

hodoan

Thành viên tích cực
Cây này đẹp quá anh Dũng! Nhưng quan trọng ở đây nó là cây quý, nếu tương lai anh có cây khác đẹp hơn chắc cũng không quý bằng cây này ! :">

CrackBerry

Thành viên tích cực
Bác Dũng này thật là hay quá, nguyệt quế nho nhỏ kiểu này ít thấy, trên diễn đàn cũng lâu lâu mới có nguyệt quế đẹp lá nhỏ. Dáng nhân văn cành rơi hay quá. Chúc mừng có cây quý.

lnvinh

Super Moderator
Nhìn cây này quen quen nhen, chủ nuôi tốt ghê, coi như thành phẩm rồi, chỉ cần chỉnh cho cành rơi cong lên chút, và dừng ngọn tại điểm dưới 10-15cm so với đỉnh hiện tại là đẹp lắm đó.

A_Z

Thành viên
Anh Dũng có nhiều cây đẹp quá,ghen tị với Anh ghê ,Chúc mừng Anh.