Nguyệt già_hư >> thân xác hoang tàn

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Thưa các bác,cách nay 2 tuần em có rước đc bác nguyệt về nhà,lúc mới về bác nguyệt này nhìn cũng đc,có vẻ ngoan hiền,chỉ mỗi tội tóc tai hơi bù xù và nhuộm chút hung vàng,Em thì cứ kệ ko để ý gì,chỉ cần bác thuần tính chịu ở với em là đc,đây là hình bác lúc về nhà em

nhìn cũng thuần khiết phải ko các bác,Đc mấy hôm thì bác Longqaz xuống chơi,chả biết thế nào mà gằm ghè nhau,thế là hôm qua bác Longqaz hẹn nhau với bác Nguyệt nhà em làm 1 trận cho bõ tức,bác nguyệt già chịu ko nổi bị bác Longqaz túm tóc giật cho tơi tả,trụi húi ko còn sợi lông nào:)).em nhầm,ko còn sợi tóc nào,bác nguyệt vẫn máu thế là bác Longqaz lấy kéo,kìm,dây nhôm trói vào giã cho 1 trận tanh bành,
hình ảnh sau hỗn chiến,mời các bác xem
mặt trước

mặt sau

nhìn ngang

Chân tay đau đớn

nhìn trên xuống

sáng nay dậy thấy bác nguyệt đau quá nên em đã bôi cho tý cao hổ cốt và tỏ vẻ hối hậnem đã gọi bác Longqaz ra quán cafe để làm hòa mà bác Longqaz ko chịu,thôi thì nguyệt già khó tính em up hình lên đây cho các bác ném đá,chăt chém dậy bảo cho bác Nguyệt của em đc hoàn thiện hơn,rất mong các bác dậy bảo nhiệt tình
Nào,xin mời các bác,em tạm lánh mặt[-O<

X.style

Thành viên tích cực
Cây Nguyệt của bạn có đường thân và bệ khá hay, tuy nhiên tôi thấy cây tử chưa thực sự ăn nhập với tổng thể.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Cây Nguyệt của bạn có đường thân và bệ khá hay, tuy nhiên tôi thấy cây tử chưa thực sự ăn nhập với tổng thể.
cảm ơn bác chia sẻ,em mua về nó đã như thế rồi,theo bác nên làm thế nào a

longga

Thành viên tích cực
đẹp đấy chứ, cái gì cũng từ từ, đâu phải cái gì cũng gấp được, còn nếu cảm thấy nuối tiếc thì cứ mạnh tay chém 1 phát, nhưng mà chém thì dễ chứ nuôi lại thì hơi lâu à nha

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
đẹp đấy chứ, cái gì cũng từ từ, đâu phải cái gì cũng gấp được, còn nếu cảm thấy nuối tiếc thì cứ mạnh tay chém 1 phát, nhưng mà chém thì dễ chứ nuôi lại thì hơi lâu à nha
cảm ơn bác,đợi cho nó thay áo xem có đẹp hơn ko

gato68

Thành viên tích cực
Đòn đau nhớ đời, hy vọng sau lần này sẽ lột xác hoàn toàn, cái vụ thuốc lũa của anh thành công quá ta :)

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
nghe bác tường thuật hấp dẫn quá
hôm qua xem anh Long túm tóc lên gối bác nguyệt em cứ thấy thương thương thế nào ấy,thế là em cung nhảy vào túm rồi giật cùng,hjhj:)):)):))
==================================
Đòn đau nhớ đời, hy vọng sau lần này sẽ lột xác hoàn toàn, cái vụ thuốc lũa của anh thành công quá ta :)
hi vọng là bác nguyệt này sẽ đẹp trai hơn,còn thuốc lũa là của anh Toàn béo đấy,chắc bác toàn mua chưa kịp dùng thì mình đã dùng trước,thế cũng đc,để bác vinhson còn cơ hội bán đc hàng:)):)):))

lecongkha441

Thành viên tích cực
cây nguyệt của anh đẹp quá mà mai anh có xuống nhà em không mà em chơi ít sanh lắm đang tính sưu tầm nhiều loại cây la hihi

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
cây nguyệt của anh đẹp quá mà mai anh có xuống nhà em không mà em chơi ít sanh lắm đang tính sưu tầm nhiều loại cây la hihi
sáng mai anh đi HD ăn cưới,đinh ở lại đến trưa thì ghé qua chỗ em chơi nhưng chắc là ko đc,vì ăn xong lại phải về ngay HP,2 cái đám ở HP ko thể ko có mặt đc,nếu em rỗi thì sang mai anh lên anh alo đi caffe nhé:)

longqaz

Moderator
Bạn chỉ giúp cho mình sự không ăn nhập của cây tử để mình còn kịp thời sửa chữa chứ không rất khó lấy công của đồng chí Hùng.

longqaz

Moderator
mình chỉ dám nhận chúc mừng có cây thôi,còn đẹp thì để anh Long nhận,anh long ơi,vào nhận lời chúc kìa:)
Cây này vốn dĩ đã thế rồi, anh chỉ dằn lại chút và cắt bớt cành thừa cho nó gọn gàng lại thôi. E rất may mắn khi mua được cây này, nếu sửa xong cây này sẽ không thể mua nổi với giá đó đâu.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Cây này vốn dĩ đã thế rồi, anh chỉ dằn lại chút và cắt bớt cành thừa cho nó gọn gàng lại thôi. E rất may mắn khi mua được cây này, nếu sửa xong cây này sẽ không thể mua nổi với giá đó đâu.
chơi mấy bữa nữa bán lại cho ai nếu đc giá hợp lí:)):)):)),cảm ơn anh Long rất nhiều