ngẫu hứng ....mời góp ý !

lnvinh

Super Moderator
ngược chiều của cây hay của viên đá anh ?. để sáng mai em ký lại ...! cảm ơn anh
Ngược chiều đá, tức là ở hình 1, ghép cây qua trái chứ không phải bên Phải như hiện tại.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Phần đá phía dưới của gốc cây là đá ghép thêm vào hay đã có từ trước vậy sieuli? Sở dỉ tôi hỏi là vì thấy màu đá hơi khác

khat_lp

Thành viên tích cực
Phần đá phía dưới của gốc cây là đá ghép thêm vào hay đã có từ trước vậy sieuli? Sở dỉ tôi hỏi là vì thấy màu đá hơi khác
Đó là lớp gạch nung đập nhỏ rải trên bề mặt đó Bác Xuân

sieuli

Thành viên tích cực
Ngược chiều đá, tức là ở hình 1, ghép cây qua trái chứ không phải bên Phải như hiện tại.
cảm ơn anh nhiều .! @};-

do rêu bám nên có màu sắc khác với phần còn lại chú ạ ! lúc ra vườn ký lại cây con nhìn kỹ là đá nguyên khối . cảm ơn chú @};-

Đó là lớp gạch nung đập nhỏ rải trên bề mặt đó Bác Xuân
thank ...:-*

............................

đêm trằn trọc ngủ không được .! mong cho trời mau sáng để ra ký lại theo sự góp ý m.n ....:-* ! và kết quả là như vầy !
cảm ơn tất cả a.c.e , ngôi nhà chung ccvn ! ~O)

........ thêm khoảnh khắc tổng thể vào buổi sáng .! công sức không nhỏ của sieuli và khat_lp ...:-*

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: ngẫu hứng ....mời góp ý !

vậy em sẽ dùng cục định tặng black.... để ký cây tùng .! không tặng nữa ! :)):))

ông tính dìm hàng, tính giả cái vụ tôi gọi ông là ( Tân ghẻ ) chứ gì ...:)):)):)):))
Đểu như cái....phểu:))