Người mẫu ghé vườn

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Vụ này phải kiểm điểm Đàn chủ và TN này ăn chơi mà chùm mền,
Hôm đó em là khách kg mời mà đến thui anh Tài ơi!
Hổng biết hổng biết sao cái mũi đánh hơi được trên vườn anh Hai Nhơn có cái gì đó thơm thơm nên mò lên nhưng...muộn mất.
Nhắc lại hôm đó mới nhớ là a Hai đãi bằng bia xịn (Heineken) nhưng cốt mình là cốt nhà quê nên kg uống được bia này. Nhưng lúc đó vô thế rồi mà cũng kg có chất cay nào thay thế nên nhắm mắt uống luôn. Thế là sự cố từ hôm đó đến giờ luôn. Hic hic
Nên lỡ Vũng Tàu mà đãi bia Tiger hay 333 thì hợp gu với em. Còn nếu đãi ken thì cho em xin riêng ít lon Tiger nhé a Tài. Cảm ơn trước nhé.:)

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Ai biểu đến trễ chi :)):)):))
hôm đó e cũng đến trể nhưng cũng chụp được tập 2,3,4 sao k thấy đưa hình lên ? hay là bị bà xã tịch thu hết rồi ?
a nhớ mỗi khi mẫu thay trang phục nhìn e háo hức lắm

bonsaihainhon

Thành viên
hôm đó e cũng đến trể nhưng cũng chụp được tập 2,3,4 sao k thấy đưa hình lên ? hay là bị bà xã tịch thu hết rồi ?
a nhớ mỗi khi mẫu thay trang phục nhìn e háo hức lắm
Chú nó chớ nói vậy mất uy trượng phu tụi anh lắm. Đó là chiến thuật quăng hình lại để thoát thân thôi, còn gọi là kế "kim thiềng thoát bà la sát" đó chú em à.:-$

bonsaihainhon

Thành viên

Người mẫu này tắm quên cởi đồ hả anh =))
Nếu ẻm CỞI hết để tắm thì lại có lắm đứa cũng tranh nhau "CỠI" lấy ai mà chụp chụp lia lịa chớ. Lúc đó không chừng dáo gươm súng ống nó cứ tua tủa có khi mẫu lặn mất luôn sao.

doquang2105

Thành viên tích cực
A Nhơn chụp hình gười mẫu làm a e x nuốt nước miếng ......ực.....ực.......ực, hôm nào a chụp hình người mẫu báo trước cho ae tới xem chiều a khỏi phải tưới cây. =))=))=))=))

centimet

Quản lý mới
lần sau nhớ alo Cent em nha anh....mẫu chuẩn đẹp thế kia mà...ước gì.=((

kinh cúng
Centimet

bonsaihainhon

Thành viên
A Nhơn chụp hình gười mẫu làm a e x nuốt nước miếng ......ực.....ực.......ực, hôm nào a chụp hình người mẫu báo trước cho ae tới xem chiều a khỏi phải tưới cây. =))=))=))=))
Rồi lại thêm một chú đòi "CỠI" nữa đây, chụp nữa anh sẽ thông báo. Nhớ đừng tới chậm ông Thái phô tô ngáp (photograph) ổng lúc nào cũng có súng to dài nên ổng luôn chụp được trúng chỗ tuyệt vời hơn bọn anh nhìu.:O)

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Làn thu thủy, nét xuân sơn,
Hoa ghen thua thắm, liễu hờn kém xanh.

Mỗi lần chụp hình gái quê "zin" họ sượng trân hà mấy anh ơi! Nó khác cái tàn bonsai khai phóng với phong tỏa.
Bởi vậy chuyện gì mình cũng nên du vi một chút há!

Ngắm mẫu thích hơn ngắm cây bác ơi, nhìn em mẫu xinh ghê:-":-":-":-":-":-"