Ngôi nhà mơ ước!

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Có rất nhiều người mơ mình có đc cái biệt thự, vila để ở cho đã, nhưng riêng tui ( có thể nhiều anh em chơi cây khác) thì mơ ước mình có đc ngôi nhà như thế này thôi. Đảm bảo khó đụng hàng.:-":-":-"

Anh em có ý kiến cho ngôi nhà thêm hoàn thiện nha. Cảm ơn mọi người!

Blackrose86

Thành viên tích cực
đúng vậy nha em zai. đây là ngôi nhà mơ ước của anh, em đừng phá giấc mơ của người khác.:)):)):)):(:)(:)((
Chết thật,vậy em vừa làm chuyện gì thế này:-SS.......đốt cháy ra tro giấc mơ của anh rùi sao:(
Hic.....=)) =)) =))

sansnom

Thành viên
không biết phải lên xuống như thế nào, tại vì không thấy cái cầu thang nào hết :)

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
ax, sao lại lên nhà từ phía sau? có khách đến không lẽ mời khách đến thăm... toilet trước huh? hì hì
dạ nhà này ko có toilet trong nhàn khách muốn đi vệ sinh thì xin mời xuống gốc cây nhé! kakaka:)):)):))

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Đã phải cất thêm 1 ngôi nhà bên dưới, để hôm nào mưa gió thì có chổ mà trốn. Giấc mơ đẹp nhưng hảo huyền. Về miền Tây Nam Bộ đi bạn, mua mảnh đất gần lộ, hơi trũng, đào thành ao nuôi cá cất nhà trên ao( thũy tạ) vừa mát mẻ vừa tiện trong việc làm toilet.hì hì

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Đã phải cất thêm 1 ngôi nhà bên dưới, để hôm nào mưa gió thì có chổ mà trốn. Giấc mơ đẹp nhưng hảo huyền. Về miền Tây Nam Bộ đi bạn, mua mảnh đất gần lộ, hơi trũng, đào thành ao nuôi cá cất nhà trên ao( thũy tạ) vừa mát mẻ vừa tiện trong việc làm toilet.hì hì
vậy có chổ đâu mà chơi cây anh?:-SS:-SS

dovanlo

Thành viên Danh Dự
vậy có chổ đâu mà chơi cây anh?:-SS:-SS
Đất đào ao được đắp xung quanh làm thành 1 bờ đê, sân phía trước, cây để trên đó. Trồng vài cây ăn trái, treo lên đó ít lồng chim. Trên bờ có kiểng, trái cây ăn, chim,... dưới ao có cá, nhà mát mẻ, lở nhậu quá chén thay vì cho chó ăn chè thì mình cho cá ăn chè. haha

nguyendangduoc

Thành viên tích cực
Đất đào ao được đắp xung quanh làm thành 1 bờ đê, sân phía trước, cây để trên đó. Trồng vài cây ăn trái, treo lên đó ít lồng chim. Trên bờ có kiểng, trái cây ăn, chim,... dưới ao có cá, nhà mát mẻ, lở nhậu quá chén thay vì cho chó ăn chè thì mình cho cá ăn chè. haha
kakaka, cảm ơn anh Lô, có lẽ đây là 1 dự án khả thi, nhưng phải chờ 25 năm nữa mới thực hiện đc.( lúc đó em về hưu)=((=(:)P:-SS