mai Tấn Lãm mới ghép

minh châu

Thành viên
Trả lời: Thử up ảnh

Mừng quá up đã thành công , em nhờ anh mod nào sửa giúp lại dùm e cái tiêu đề , ( mai Tấn Lãm mới ghép ) xin cám ơn rất nhiều^:)^^:)^@};-@};-

nang.hg

Thành viên Mua Bán
Giống này ghép vô cây bưởi được ko anh? nếu được chia em cây lấy bo ghép vô mấy cây mai vườn nhà nhe!

nguyenlan374

Thành viên tích cực
Bán một cây rẽ rẽ về làm giống ha minhchau.
hôm đi off miên tây ghé vườn TẤN LÃM anh HÒA ko lấy được giống mai tấn lãm sao ? hôm đó mình lấy được vài đọt đem về KHÁNH HÒA và đã ghép thành công được 8 gốc (cũng nhờ anh LÔ và anh BÌNH xin cám ơn) nhờ vậy mình đã có giống tấn lãm ,chúc sức khỏe và cám ơn anh MINHCHAU

hienvt

Thành viên tích cực
Bán người khác chứ bác BÌNH thì muốn cây nào con chở ra tận nơi mà , cám ơn bác đã ghé thăm
vậy để e gọi bác BÌNH gửi cây mai lại tới tết có hoa lên lấy :))
a nhiều TẤN LÃM gử hen

minh châu

Thành viên
vậy để e gọi bác BÌNH gửi cây mai lại tới tết có hoa lên lấy :))
a nhiều TẤN LÃM gử hen
:)):)):)) , cám ơn đã ghé thăm , a tính năm sau ghép cả vườn luôn HIỂN ơi , mai giảo của a có vấn đề nhiê62u quá rồi:)):))

maivangnambo

Thành viên tích cực
Cái vụ án mai tấn lãm này, phải tìm 1 em be bé về lấy bo ghép mới được.
Em bay qua anh LÔ cây bé bé thiếu gì tha hồ mà chọn.
==================================
hôm đi off miên tây ghé vườn TẤN LÃM anh HÒA ko lấy được giống mai tấn lãm sao ? hôm đó mình lấy được vài đọt đem về KHÁNH HÒA và đã ghép thành công được 8 gốc (cũng nhờ anh LÔ và anh BÌNH xin cám ơn) nhờ vậy mình đã có giống tấn lãm ,chúc sức khỏe và cám ơn anh MINHCHAU
Vì mới mua mấy chục phôi tứ quí nên cũng cần nhiều giống lắm anh Lân ơi.Còn hôm đi miền Tây mình chưa có phôi nên không lấy giống.