Mời họp mặt anh em clb ccvn miền tây nam bộ

A69

Thành viên tích cực
Vì lý do mất điện nên anh dovanlo không lên diễn đàn được. thừa lệnh của anh Lô, tôi trân trọng kính mời anh chị em thành viên DD CCVN (nhất là anh chị em đã đăng ký tham gia CLB CCVN Miền tây nam bộ)
Dự cuộc họp mặt thành viên lần thứ nhất.
_Nội dung họp mặt:
+Tham quan hội thi trái cây ngon, hoa lan cây cảnh tại thị trấn Chợ lách.
+Họp bầu chủ tịch hội CCVN Miền tây nam bộ.
+Uống rượu đế với bánh xèo và ốc gạo.
_Thời gian: 9 giờ sáng ngày 13 tháng 6 năm 2010( nhằm ngày mùng 2 tháng 6 năm Canh dần)
_ Địa điểm: nhà anh Đỗ văn Lô.

Kính mời anh chị em tham gia cuộc họp mặt vào đây đăng ký để anh Lô biết số lượng chính thức mà sắp xếp.
Trân trọng kính mời.

dungkhiem

Thành viên
Có em, (mùng 2 tháng 5 âm lịch nha huynh) lúc đó chắc đi được. Vô đăng ký pà kon ơi...

hoaiemnguyen

Thành viên mới
buồn quá! chọn ngay ngày tui phải thi! luôn theo dõi chủ đề thành lập hội miền tây và cũng có ý định tham quan vườn nhà anh Lô từ lâu. nhưng không ngờ dịp may hiếm có này lại không đi được. A69 hay anh Lô có thể cho biết thời gian sinh hoạt cụ thể của ngày 13 không? để xem mình sắp xếp thi xong xuống có còn kịp không. mình đang ở Cần Thơ.

culanluasg

Super Moderator
Tiếc quá do lời mời của anh em CLB Hoa Lan Bến Tre,ngày mai (sớm một ngày) mình qua tham dự cho kịp hội thi lan,đành lỗi hẹn vậy

dovanlo

Thành viên Danh Dự
buồn quá! chọn ngay ngày tui phải thi! luôn theo dõi chủ đề thành lập hội miền tây và cũng có ý định tham quan vườn nhà anh Lô từ lâu. nhưng không ngờ dịp may hiếm có này lại không đi được. A69 hay anh Lô có thể cho biết thời gian sinh hoạt cụ thể của ngày 13 không? để xem mình sắp xếp thi xong xuống có còn kịp không. mình đang ở Cần Thơ.
Em cứ lo thi cho tốt, ngày 3,4,5- 5 âl xuống anh chơi cũng được,anh hướng dẩn đi chơi, nhưng sẽ không có bánh xèo và ốc gạo, cay cay thì lúc nào cũng có. Đt 0753505059.

MinhThư99

Thành viên tích cực
Thấy khó chịu trong người quá, có biết đi được hay không , để xin phép xem sao hy vong sẻ có mặt

henrytran1977

Thành viên
hoaiemnguyen đang ở CT à? Tôi cũng ở CT nè, hình như ngày đó là CN mà bác cũng phải thi à. Mình đã từng ghé nhà anh Lô 1 lần rồi. Hôm đó mình cũng qua. Khi nào mình về CT gọi bác uông cf nhe. cho số dt đi.

henrytran1977

Thành viên
Chết cha rồi, em quên, ngày 13 em còn ở SG lo hội chợ quốc tế thủy sản rồi, hết ngày 14 mới xong, k đi được rồi. làm sao gửi mấy cái đĩa và mấy cái dao cho anh đây anh Lô ơi....

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Chết cha rồi, em quên, ngày 13 em còn ở SG lo hội chợ quốc tế thủy sản rồi, hết ngày 14 mới xong, k đi được rồi. làm sao gửi mấy cái đĩa và mấy cái dao cho anh đây anh Lô ơi....
Không quan trọng P à, mùng 4,5 -5 âl về ghé chơi cũng được. Dao ghép, đĩa anh lấy sau cũng được

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Tôi chọn ngày chủ nhật là vì thấy sẽ tiện cho anh em đi làm công chức, vì đúng ngày mùng 5 giao thông ở Chợ Lách thường rất phức tạp,lể hội thì lại kéo dài từ mùng 1 đến mùng 5 những nội dung hội thảo trải dài rất khó cho anh em ở xa tham dự. Xin anh em chuẩn bị tinh thần cây kiểng ở Bến Tre rất bình thường

có nghĩa là suốt tuần luôn nha anh em.hihihihi người bến tre hiếu khách là vậy.đợt này em bận quá.ko cũng cố xuống thăm mấy anh dưới đó.
anh Lô đọc tn em nhắn cho anh chưa?có gì nt lại em nha.