Một vài bức ảnh triển lãm cây cảnh Hải Dương

Vu1991

Thành viên
Cháu quê Hải Dương. Mới về quê tranh thủ chụp được vài bức cho mọi người thưởng thức

Vu1991

Thành viên

Cây này gọi là "Song Long Cuốn Thủy" của ông Vũ Đình Quân ở Thái Bình. Nó thuộc dòng mini nhưng giá đến 330 tr. Cháu rất ấn tượng

Vu1991

Thành viên
Bực wá các bác ạ!!!!
Cháu còn nhìu ảnh nữa nhưng ko up được. Hình như tại dung lượng lớn wá, những gần 2 Mb/ kiểu
Mấy cái ở trên toàn là dung lượng nhỏ
:mad::mad:

tranthangz113

Thành viên mới
cảm ơn bác đã cho xem để anh em trong dđ được mở rộng tầm mắt.cây đẹp quá giá như được suống xem thì tốt biết mấy

bomlyluan

Thành viên
Bực wá các bác ạ!!!!
Cháu còn nhìu ảnh nữa nhưng ko up được. Hình như tại dung lượng lớn wá, những gần 2 Mb/ kiểu
Mấy cái ở trên toàn là dung lượng nhỏ
:mad::mad:
Ban nen file di rui gui cho cac thanh vien coi nha! Cam on ban nhiu lam!!!:D

luongtuananh

Thành viên
cảm ơn bác đã cho xem để mọi người trong dđ được mở rộng tầm mắt.Cảm ơn bác nhiều và mong bác up lên nhiều ảnh nữa để mọi người cùng thưởng thức

Vu1991

Thành viên

Cháu thành thật mời các bác về Hải Dương chơi. Tuy lần này ko có nhìu cây đát nhất VN của các đại gia nhưng cũng nhìu cây đẹp lắm. Mấy cây của đại gia Tuyến Than cũng khủng lắm nhưng to wa chụp ko thấy hết dược cái đẹp.

hungcuong1979

Thành viên
cảm ơn bạn.bạn có thể cho địa chỉ của triển lãm được không? vì nhiều người muốn đi thăm quan mà chẳng biết ở khu vực nào

Vu1991

Thành viên
cảm ơn bạn.bạn có thể cho địa chỉ của triển lãm được không? vì nhiều người muốn đi thăm quan mà chẳng biết ở khu vực nào

Ở dọc Đường Tôn Đức Thắng cạnh Nhà Thi Đấu Hải Dương bác ạ.
Ở đấy đông vui lắm. Bác tham gia cho vui.
:D

huong_trang

Thành viên
có những cây mà k hiểu làm thế nào mà tạo được dáng như thế, cũng có những cây e k thể hiểu được sao lại có thể đứng được...