Một số cây đẹp tại triển lãm cánh diều Hải Phòng

ngocquy_hp

Thành viên
Hôm qua mấy anh e mang cây đi triển lãm tại tòa nhà Cánh diều mình có chụp được vài cây đẹp đưa lên chia sẻ cùng ACE?

chem cay

Thành viên mới
Toàn sanh thôi, chưa đa dạng chủ loại cây, nếu so với một triển lãm đất hoa phượng chưa thật xứng tầm

ngocquy_hp

Thành viên
Tiếp 1 số cây...Vì mình thích sanh nên chụp hơi nhiều cây sanh.
Cây ngũ gia bì: Hàng bán

Cây si bonsai:

Mấy cây sanh:

Cây đề:

ngomanhhung

Thành viên
Ngoài đó vườn rộng nên các Bác chơi toàn cây khủng , nhưng sao toàn thấy sanh với si không à ... Có chủng loại nào khác không chia sẻ tiếp đi Bác , cám ơn Bác nhiều nhé !

thaibinhduong

Thành viên
Trả lời: Re: Một số cây đẹp tại triển lãm cánh diều Hải Phòng

Ngoài đó vườn rộng nên các Bác chơi toàn cây khủng , nhưng sao toàn thấy sanh với si không à ... Có chủng loại nào khác không chia sẻ tiếp đi Bác , cám ơn Bác nhiều nhé !
Vào triển lãm Miền bắc mà xem bác ơi.Nhiều hàng bonsai đẹp

xuantruong2012

Thành viên
Trả lời: Re: Một số cây đẹp tại triển lãm cánh diều Hải Phòng

ặc vớ ngay pải ông chủ toppic này chỉ nghiện sanh thui-ngoìa sanh ra hắn có máu cây gì khác đâu.nên chỉ sanh và sanh:p

ngocquy_hp

Thành viên
sao toàn sanh và si ko vậy bác
Triển lãm miền Bắc thì sanh si bao h cũng chiếm đa số. Với lại những cây chủng loại khác cũng ko có nhiều cây đẹp nên mình ko chụp thôi chứ ko phải toàn sanh với si bạn ạ.
==================================
ặc vớ ngay pải ông chủ toppic này chỉ nghiện sanh thui-ngoìa sanh ra hắn có máu cây gì khác đâu.nên chỉ sanh và sanh:p
Ông bạn nhầm rồi đấy. Vườn tôi có khoảng 20 cây thì sanh chưa đến 10 cây đâu. Cây chủng loại khác chưa đẹp và có đẹp thì giá đắt nên tôi chưa mua được thôi. He2!

ngocquy_hp

Thành viên
Cây sanh của mình đạt giải bạc tại triển lãm, cây sung bên cạnh cây sanh của mình đạt giải vàng:

Một cây đề khá đẹp của anh Đồng Quang Tú Hải Dương: