Một cây Tùng Cối có cái bệ độc!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Hôm nay em gặp một cây Tùng Cối có cái bệ khá lạ, nhưng thân thì khó xử lí thật- đau đầu quá! theo các bác thì nên xử lí thế nào ạ? các bác cho em xin đường binh nhé, em tks nhiều nhé..

hưngthanhhoa1

Thành viên
bệ rất hoành tráng . có thêm 1 cây như vậy nữa là tuyệt vời luôn . làm 2 cây gác CỬA nhà thì hết biết .

vitnuong

Thành viên tích cực
Rơi vào tay Gà như em thì phần trên làm Lũa và chỉ giữ lại tay 1 chơi theo phong cách Tây luôn :D

ledinh1081

Thành viên tích cực
CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ GÓP Ý, Ý KIẾN CÁC BÁC ĐỀU KHÁ HAY...

bổ ra,hay làm lũa bạn nhé
có thể lấy tay 1 hoặc tay 2 thôi, cắt hết làm lũa anh nhỉ?
==================================
anh có thể tham khảo theo cách làm của cây này

- nguồn trích dẫn: Walter-pall.de
nhì hay quá, có lẽ nếu chăng thì cái này là tối ưu?
Cái bệ tùng đẹp quá . Phang hết phần dưới đi sẽ có cây đẹp đó em .
ý anh là chơi Tông cao, 2 tay một ngọn ạ, bông đĩa xé ra chơi tàn tự nhiên cũng là một ý hay...
Chào Bác Định mình lại gặp nhau ở đây rồi.
Up...cho tùng bệ độc và hiếm nào
bác Chiến co nick mới, chúc mừng bác tham gia diễn đàn, chúc bác mỗi ngày thêm một niềm vui nhé!

NGOCPHUONG_DTV!

Thành viên
Tùng cối mà được cái bệ như thế này là hàng hiếm rồi, phần trên làm như thế nào thì phải xem xét trực tiếp chứ nhìn qua ảnh khó nói lắm, nhiều khi không thực tế. Nếu giá phải chăng thì mua luôn đi bác ơi.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Tùng cối mà được cái bệ như thế này là hàng hiếm rồi, phần trên làm như thế nào thì phải xem xét trực tiếp chứ nhìn qua ảnh khó nói lắm, nhiều khi không thực tế. Nếu giá phải chăng thì mua luôn đi bác ơi.
vâng, tks bác..nói chung con tận dụng theo phong cách chơi tùy vùng miền nữa kia..