Một cây sanh nhỏ, hiếm có khó tìm.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Cây này e nhìn thấy lần đầu cũng nổi da gà vì nó quá già, u nần quá nhiều. Cũng tại anh mải mê chạy theo mấy em chân dài nên bỏ đói em nó nhiều quá, giờ anh khắc phục hậu quả đi... chăm sóc em nó, cho ăn uống đầy đủ thì em nó mời nhanh thành hoa hậu được.

ngoc_dung

Moderator
Cây này e nhìn thấy lần đầu cũng nổi da gà vì nó quá già, u nần quá nhiều. Cũng tại anh mải mê chạy theo mấy em chân dài nên bỏ đói em nó nhiều quá, giờ anh khắc phục hậu quả đi... chăm sóc em nó, cho ăn uống đầy đủ thì em nó mời nhanh thành hoa hậu được.
Hihi, chú hồi này biến đi đâu rồi, chạy qua vườn đi nhiều cái mới hay lắm .

Quoctuantran

Thành viên
cây này không có ở vườn Hội à a. cây Nguyệt của anh về vẫn chưa thay chậu được chắc phải qua tết mới cho e no khoác áo mới được a ạ.

ngoc_dung

Moderator
cây này không có ở vườn Hội à a. cây Nguyệt của anh về vẫn chưa thay chậu được chắc phải qua tết mới cho e no khoác áo mới được a ạ.
Cây này anh để ở vườn Ngoc Kiên, chắc mấy hôm nũa anh đưa về vườn hội rồi chụp hình ảnh mới của cây này, rảnh ghé qua vườn chơi nhé.

ashui

Thành viên
Hôm nay chia sẻ cùng cả nhà một cây sanh mini, thực sự khi ngoc_dung gặp cây này lần đầu đã nổi da gà...

Mời các bạn room hình to rồi xem và nhận xét .

Thanks.

Toàn thân đã lên một mầu đồng.

Thật ngoạn mục, nhìn như có nhiều con ốc bám vào.

Cây sanh này rất mini, thế mà trước đây mình cứ nghĩ các cụ ngày xưa ít chơi cây nhỏ.

Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.
Tảng đá dưới gốc cây hơi vô duyên

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Cây già lắm, làm bộ tàn cho ấm nữa là thành hàng hiệu rồi anh Dũng àh, có hình mới emnos chia sẻ đi anh

bonsaidonghd2013

Thành viên
cay của ban cung duọc . nhung so voi cay minh biet thi con xep sau nhieu. Mot cay nguyen ban mini mau dong thau ong than , be nhieu u cu di thuong . nhin ma them nhung khong sao duoc vi cu gia bao de choi , khi nao minh up anh len cho anh em chiem nguong.

buivanson

Thành viên mới
khuc khuych, rut rit qua thuc hiem cã kho tim. Can mach lac, khong ruom ra, ve sinh be, chau de xung voi danh hiem co kho tim. Cam on ban da chia se%-(