mỗi ngày một sinh nhật (^~^) zo zo

nguyenninh789

Thành viên tích cực
lời mở đầu
xin chào toàn thể các anh lâu lắm rồi em thấy vài ngày lại có một topic sinh nhật mà chủ yếu do những người quen biết nhau lập lên mừng nhau còn những anh em khác cũng có sinh nhật họ cũng là thành viên mà (cho dù là nik ảo)
cũng nhiều năm rồi sinh nhật của em cũng cứ trôi qua thôi nếu có cũng chỉ có mặt một vài thằng bạn thuộc top không mời chúng nó cũng đến
vậy hôm nay em phang topic này lên đây với sự chân thành và đầy nhiệt huyết muốn tất cả sinh nhật của anh em ai cũng như ai cũng được vào đây tổ chức -- em mong rằng anh em hạn chế tỉa lẻ nhen ,lên có hội đồng một chút mang vào đây tổ chức cho vui sới nhộn nhịp cùng anh em
để hôm nay là ngày đầu tiên em xin mở bát
chúc toàn thể anh em chị em có sinh nhật trên diễn đàn hạnh phúc thành công và nhận được nhiều quà

==================================
ngày 10/10/11
Chúc mừng sinh nhật thành viên CCVN
Xem ngày Sinh nhật
‎ngocthanh57 ‎(54), ‎bactam ‎(47), ‎huongvanthien ‎(43), ‎A69 ‎(42), ‎duongmark44 ‎(41), ‎thoaphumobile ‎(39), ‎dcvuong ‎(38), ‎dinhtai ‎(35), ‎vuongtien ‎(34), ‎ptnam79 ‎(32), ‎thanhcd7979 ‎(32), ‎phamdiep_yt_bg, ‎khongtridaisu ‎(30), ‎btanluc ‎(29), ‎lisi ‎(29), ‎teamsales02 ‎(29), ‎teamsales03 ‎(29), ‎cuasovn, ‎binh caolanh ‎(28), ‎huyBG ‎(27), ‎vandamtuylai ‎(26), ‎GiO, ‎huynh_hoa ‎(24), ‎thihue07 ‎(24), ‎tuan_1988 ‎(23), ‎Lanvht286 ‎(20), ‎Linhvht123 ‎(19)
==================================
chỉ mất 1 phút comment cho ngày mới vui vẻ anh em nào dậy sớm thì comment cho anh em nhớ và xin anh em thành viên 4 chữ vàng " chúc mừng sinh nhật " cho người có sinh nhật
p/s nếu tpic này anh em thấy vớ vẩn không phù hợp xin anh em ủng hộ nha

honglong237

Thành viên tích cực
cố gắng duy trì tới ngày 23.7 nha anh em , chúc các bạn 1 sinh nhật vui vẻ với ngày trọng đại của đất nước