"Mần em Trang" này xong phê luôn

congdulich

Thành viên
Hôm nay, tự nhiên nổi hứng mần em Trang... đỏ này. Chụp mấy tấm hình chia sẽ cùng anh em. Xin mọi người góp ý thêm nhé. Xin cảm ơn

Cây Trang này lúc trước mua của (..) ai là chủ cây có nhớ ko nè? Trước khi làm thì Thăng cho lên cục đá cháy tính cho bám rể như Sanh, Đặt cả cây vào chậu nước bằng nhựa sau 3 tháng thì nó được thế này:

Trước khi đem cây ra làm thì mình đã đem ra ngoài thau khoảng 1/2 ngày, nếu tính cả thời gian làm hoàn thành thì coi như hết 1 ngày. Vậy mà em nó cứ "ra nước lênh láng"

Chụp tấm nữa khoe cái vòng 3 hoành 60 này cho bà con thèm nè..

congdulich

Thành viên
Nhìn kỹ xem "xơi " em nó kiểu gì rồi bắt đầu nhào vô "mần" trước khúc dưới. Hình up lên quên kêu em nó "ngồi dậy, chụp em nó đang nằm, mấy bác chịu khó "ẹo" cái cổ một chút nhé

Rồi làm luôn từ dướí lên trên

congdulich

Thành viên
hình như mần xong thì trên mình em nó "nước gạo" ra ào ào...hehehe..nhìn hơi ghê..

Tính tiếp thì thấy cái cục đá bên dưới hơi cao, muốn đưa vô chậu thì phải gọt nó tí. Được cái là loại đá cháy này khá mềm, cắt 1 tí là xong, nhưng quần áo thì bẩn kinh khủng

==================================
LẤy cái chậu ra, em cho em nó vào. kết quả sau khi xử thì em nó ra thế này đây

Cái chậu này hình bát giác, mặt chậu 40.

dragon081188

Thành viên Mua Bán
lần đầu thấy trang bám đá,mà theo em anh nên bỏ chậu nuôi tiếp.cây chưa thành phẩm mà làm vậy chắc lâu thành phẩm,đặc biệt là
loại chậm lớn như trang

huukhoa

Thành viên mới
cho em hỏi cây trang nay ngoài tự nhiên có nhiều không ạ
e toàn thấy cây bé thôi
cây nầy cua bác đẹp thiệt

huyvo1978

Thành viên
hình như mần xong thì trên mình em nó "nước gạo" ra ào ào...hehehe..nhìn hơi ghê..

Tính tiếp thì thấy cái cục đá bên dưới hơi cao, muốn đưa vô chậu thì phải gọt nó tí. Được cái là loại đá cháy này khá mềm, cắt 1 tí là xong, nhưng quần áo thì bẩn kinh khủng

anh thì cắt, anh thì khìu khìu, đo gang nữa?,sau em Trang ko chảy nước mới lạ đó nhe anh Thăng.:)):)):))

congdulich

Thành viên
lần đầu thấy trang bám đá,mà theo em anh nên bỏ chậu nuôi tiếp.cây chưa thành phẩm mà làm vậy chắc lâu thành phẩm,đặc biệt là
loại chậm lớn như trang
Cảm ơn anh góp ý, em thấy cây trang này là loại cực chịu nước, phải nói là y như Sanh. Nếu cho nằm nước thì nó cũng mau lớn lắm anh. Lam xong rồi Thăng cũng cho nằm nước iếp theo dõi coi sao
Gốc Trang này lấy ở khu sinh thái về hả Thăng ?
Dạ không phải đâu anh, em "moi trong kẹt" ra thôi. Cây trên đồi em tính để nguyên chơi tàng cho nó khủng
Sao lại đem cái thiệt đẹp ra phe,làm thèm quá đi thôi !@-)8->:))
Hehehe..lại có anh giai thèm chảy nước rùi...

anh thì cắt, anh thì khìu khìu, đo gang nữa?,sau em Trang ko chảy nước mới lạ đó nhe anh Thăng.:)):)):))[/QUOTE]

Hehehe..cũng không ngờ loại này chịu bám đá ghê đó anh