Mòng giọng Hóc Môn

centimet

Quản lý mới
nhà em có nuôi ít chim chào mào ép giọng hóc môn , gởi các anh chị thưởng thức đặc sản quê nhà

[video=youtube;FLUlZIst8Pw]http://www.youtube.com/watch?v=FLUlZIst8Pw[/video]​

thân
Centimet

lnvinh

Super Moderator
Đúng giọng luôn, hôm nào mang qua vườn anh bẫy đi em, ngồi nghe mấy cu cậu này hót cả ngay đó.

chào bạn.mình đam mê loại này lắm.nhưng giờ đk chưa cho phép chơi lại.hihi thời gian đó mà :D.. thanks bạn đã chia sẻ.:D

centimet

Quản lý mới
hihi...cám ơn các anh động viên , em mê chim , chó và cây cảnh.

Cin tiếp tục gởi thêm vài clip chim nhà , gởi ace thư giản

+ YouTube Video

+ YouTube Video

+ YouTube Video
thân
Centimet

CrackBerry

Thành viên tích cực
Giọng HoocMon không hay = giọng Cam Ly- Đà Lạt bác nhỉ, giọng ngắn quá. Mà sao con này nó dữ quá bác nhỉ, bác sáp con chim gì vào mà nó hăng máu lên ghê vậy?
Con này vẫn nòn khá ít tuổi phài ko, bác chủ nuôi từ chim non lên phải ko, đã mang đi bẫy chưa vậy, nó dữ quá chắc chim ngoài phải là đầu đàn mà thuộc thoại gấu lắm thì mới giám sáp vào:D

bigbabol

Moderator
con này bạn có bán không, chim hay đó bạn, khôn lắm con này khôn lắm, còn giọng thì không nghe dc vì mất cặp loa rồi, nhưng nhìn cái miệng nó là biết hay rồi
bạn có bán không?con đầu tiên đó bạn

hodoan

Thành viên tích cực
Nuôi mấy con chim hót này, treo trong vườn vừa ngắm cây vừa nghe chim hót cũng hay lắm Tưởng ui.
Còn con chim kia, 3B chuyên dùng để đá chớ đâu có hót !

:)) :)) :))

centimet

Quản lý mới
chia sẻ thêm chú chim học trò nhà em , chú chưa được 1 tuổi đang còn tuổi học

+ YouTube Video
thân

Centimet

hoangunilever

Thành viên mới
Phước hả em ? dạo này thấy em ít xuất hiện thế quy ẩn hả em ? bầy phú quốc của em dạo này ra sao rồi , rãnh AE uống cafe nói chuyện chơi nha

centimet

Quản lý mới
Phước hả em ? dạo này thấy em ít xuất hiện thế quy ẩn hả em ? bầy phú quốc của em dạo này ra sao rồi , rãnh AE uống cafe nói chuyện chơi nha
nhà còn 2 con nuôi giử nhà à anh , nói chung đam mê còn đó giờ trong gia đoạn nung thôi , thời gian sau mới nấu...hihi

Nên cũng ít vào 4r vp chơi với mọi người , Cent sinh hoạt thường ở svc , abv và caycanhvietnam ...có rãnh lên Hm chơi một bửa

thân vui và đoàn kết
Centimet

centimet

Quản lý mới
con này bạn có bán không, chim hay đó bạn, khôn lắm con này khôn lắm, còn giọng thì không nghe dc vì mất cặp loa rồi, nhưng nhìn cái miệng nó là biết hay rồi
bạn có bán không?con đầu tiên đó bạn
anh 3b gắn loa vào nghe thử mòng giọng HÓc Môn ( bàu công) nỗi tiếng Vn mình cho ý kiến anh nhé

thân
Centimet