lại phá rừng tìm phôi

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: lại phá rừng tìm phôi

Anh tàn trữ trái phép lâm sản nhé?
Phai noi la Anh dang bao ton nguon phoi nha em
==================================
Anh Vinh thành trùm phôi ở Vĩnh Long rồi.hi
gom duoc mot mo , nhung noi trum thi Anh khong giam nhan dau nhe
Cung mai la hoi truoc mua duoc mot it de choi , Chu nhu bay gio thi Cho du co Tien chac Cung kho ma Tim ra duoc dam cay nhu vay duoc nua
cây khủng nhiều quá chúc mừng chủ nhân
Cam on ban

CanhDaNang

Thành viên
Anh và em là họ hàng xa của nhau đó . Cách đây 39 đời , bà tổ của anh và em là chị em bạn dì .....hehe

Kim Khi Tai

Moderator
Bây giờ rừng thiên nhiên tìm được 1/3 số lượng như thế này là cũng khó rồi. vườn A khoảng 300 gốc k A?

vincentvo1975

Thành viên tích cực

Anh và em là họ hàng xa của nhau đó . Cách đây 39 đời , bà tổ của anh và em là chị em bạn dì .....hehe
ủa sao thấy khác họ mà anh hihihihi

Khiếp. thanks A trai đã chia sẻ.
khoẻ không em , lâu rồi hổn gặp ,mọi chuyện ok chứ
Bây giờ rừng thiên nhiên tìm được 1/3 số lượng như thế này là cũng khó rồi. vườn A khoảng 300 gốc k A?
300 nằm đất còn 300 trên chậu nưả chú Tài ,nhưng đám nằm chậu thì hàng mini nhiều hơn chỉ có một ít cây cở trung thôi
Vườn anh đã quá. TOàn phôi đẹp ko à. Thèm quá
cảm ơn em . cũng có duyên nên mới sưu tầm được bao nhiêu đó , chứ anh không có ở VN mà mua được số phôi nhiều vậy là cũng nhờ mấy anh em thương nêu ưu đải cho
mấy em Sam Ngọc giờ cũng sung wá mức mà chưa dọn được

xuantravinhlong

Thành viên
Chu choa chú MaiVang ơi mau mau về xuống giống cạnh tranh với anh Vinh đê... Vườn anh Vinh nhìn hình thôi da chịu ko nổi rồi, qáy mà xuống được vườn về mất ngủ quá anh Vinh ơi

vincentvo1975

Thành viên tích cực

Chu choa chú MaiVang ơi mau mau về xuống giống cạnh tranh với anh Vinh đê... Vườn anh Vinh nhìn hình thôi da chịu ko nổi rồi, qáy mà xuống được vườn về mất ngủ quá anh Vinh ơi
cũng chỉ toàn là cây phôi thôi chứ chưa có em naò chơi được hết , nên cũng chưa có gì là hấm dẩn lấm đâu , vườn còn bề bộn lấm ,phải sửa sang lại nhiều thứ nửa , dự định cuả anh là 10 năm nưả mới bắc đầu có cây chơi được

vincentvo1975

Thành viên tích cực
thêm ít hình mấy cây nằm chậu , tuy được nằm trên chậu nhưng vẩn còn rất nhiều cây chưa ghép

chỉ có được số ít cây đã ghép và đang tạo dáng

em sam này cũng nhiều trái góm

vincentvo1975

Thành viên tích cực

Có mấy cây Thông (ở hình thứ nhì) nhìn cũng sung ghê.
mấy cây của anh Phong mang về lần trước cách đây 2 năm lúc 2 anh em có dịp về chung đó chú
anh Phong tặng 2 cây về cháu chiếc ra thêm được 2 cây nhỏ nưả giờ được 4 cây