Lời cảm tạ gởi đến BQT và ACE TV DD.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Thật lòng không biết phải nói sao cho hết những tình cảm mà tất cả ace bạn hữu gần xa đã ưu ái dành cho huongdongconoi nầy những tình cảm thiết tha thương mến.
Vì lý do sức khỏe của mình không được tốt, hơn nữa trong lúc tang gia bối rối, không có điều kiện online để đáp tạ những ân tình quí báu mà tất cả ace đã dành cho mình thật là không phải...
Xin chân thành cám ơn BQT DD và tất cả ACE TV cùng bạn hữu gần xa. Đã không ngại đường xá xa xôi, mưa gió, đến chia buồn cùng gia đình và gởi điện hoa, Tràng hoa, viếng thăm có cả tinh thần lẩn vật chất... không biết nói gì hơn cho phải trong lúc bối rối.
Nay huongdongconoi xin thay mặt gia đình cuối đầu CẢM TẠ TRI ÂN đến tất cả quí vị. Trong lúc tang gia bối rối, có đều chi sơ xuất, mong quí vị niệm tình tha thứ bỏ qua cho.
Chân thành cám ơn.
Nay kính.
huongdongconoi.

Ghi lại vài hình ảnh BQT DD cùng AE các tỉnh.

anh Tấn HSVC Cao Lãnh cùng Huyvo1978.

Từ trái sang phải: Anh Quitai; Anh Khải ( A69 ); Đàn chủ; Tí kiểng; Bigbabol. Đang niệm hương.

ngockien

Super Moderator
gắng giữ gìn sức khỏe nha anh trai,anh em trên diễn đàn luôn sát cánh bên anh.
hãy online nhiều hơn bên anh em cho khuây khỏa anh nhé!

doanvunguyen

Thành viên tích cực
mong anh sẽ mau quên những đau buồn củ và có thêm nhiều niềm vui mới, nhưng cái cần nhất bây giờ là sức khỏe nhen anh.

HUUDUC

Quản lý
Lo xong hậu sự cho Bác trai rồi thì giờ đây ráng lo giữ gìn sức khỏe nhé Thương ơi ! À quên nhớ thường xuyên online với AE nữa chứ .

thanghoa

Thành viên
cuộc sống có người mất là niềm đau buồn, nhưng còn rất nhiều tương lai ở phía trước cho người ở lại .hãy sống vui và lạc quang anh nha .

huongdongconoi

Thành viên tích cực
gắng giữ gìn sức khỏe nha anh trai,anh em trên diễn đàn luôn sát cánh bên anh.
hãy online nhiều hơn bên anh em cho khuây khỏa anh nhé!
Cám ơn Kiên nhiều. Vì điều kiện gia đình còn quá tạm bợ nên việc online thường xuyên cùng ae chưa thực hiện được Kiên àh. Mong hiểu cho anh trong lúc nầy.
Hôm nay online nhờ máy của đứa em.

mong anh sẽ mau quên những đau buồn củ và có thêm nhiều niềm vui mới, nhưng cái cần nhất bây giờ là sức khỏe nhen anh.
Vâng! anh sẻ cố nén lại nổi lòng... Cám` ơn Vũ đã chia sẻ cùng anh.

chúc anh sớm lấy lại tinh thần
Chân thành cám ơn.

hungbonsai

Thành viên tích cực
anh thưong sức khỏe ngày còn yếu ,thức khua kết hợp anh thuong hút thuốc nhiều mà lại ít ăn nữa ,kiểu này dể mất sức lắm anh thuơng oi,anh đừng thức khua và hút bớt thuốc lại ,có thể dung loại thuốc nhẹ thôi, qua việc này anh thưong cố gắng tập thể dục mạnh khoe len nha anh,em chúc anh thưong và gia đình mạnh khỏe ,

soncm

Thành viên tích cực
Thật lòng không biết phải nói sao cho hết những tình cảm mà tất cả ace bạn hữu gần xa đã ưu ái dành cho huongdongconoi nầy những tình cảm thiết tha thương mến.

Từ trái sang phải: Anh Quitai; Anh Khải ( A69 ); Đàn chủ; Tí kiểng; Bigbabol. Đang niệm hương.
Rất tiếc anh không có Đk tham gia cùng với anh em được, Thương thông cảm cố gắng giữ gìn sức khỏe, tỉnh táo để lo tương lai đại sự nhen em.
Mong em sớm nguôi ngoai nỗi đau buồn mất mát to lớn này.

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Lo xong hậu sự cho Bác trai rồi thì giờ đây ráng lo giữ gìn sức khỏe nhé Thương ơi ! À quên nhớ thường xuyên online với AE nữa chứ .
Cám ơn anh Đức đã chia sẻ hết lòng vì em. Còn việc online ... anh đọc mấy dòng em comment trên anh sẻ hiểu. Mong anh thông cảm.

cuộc sống có người mất là niềm đau buồn, nhưng còn rất nhiều tương lai ở phía trước cho người ở lại .hãy sống vui và lạc quang anh nha .
Cám ơn bạn sẻ chia.

Thương nên tập để bỏ thói quen thức quá khuya, nên ngủ sớm hơn.
Lúc nầy em có muốn thức khuya cũng không được, lúc nào em cũng trong trạng thái mê mê hết, em sẻ cố gắng vượt qua giai đoạn nầy.
Cám ơn anh trai thương của em.

Quỳnh Dao

Moderator
Hic, em nhận tin sớm mà lại không lên với anh được, lòng buồn vô hạn mong có ngày được lên thắp cho cụ nén nhang. Anh ráng giữ gìn sức khỏe nha anh.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ngủ sớm đi,nói ko ra hơi mà còn ngồi gõ chữ với cảm ơn cái gì,sức khỏe của mình ko lo,ghét!!!!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Cả anh Lô cũng vậy , chúc 2 anh và các bạn gầy có nhiều sức khỏe
Vẫn là Mai Văn Thắng. Lúc nào cũng lo cho mấy anh cả. cám ơn em trai nhiều.

anh thưong sức khỏe ngày còn yếu ,thức khua kết hợp anh thuong hút thuốc nhiều mà lại ít ăn nữa ,kiểu này dể mất sức lắm anh thuơng oi,anh đừng thức khua và hút bớt thuốc lại ,có thể dung loại thuốc nhẹ thôi, qua việc này anh thưong cố gắng tập thể dục mạnh khoe len nha anh,em chúc anh thưong và gia đình mạnh khỏe ,
Anh cảm động trước những lời chân tình của em dành cho anh. Cám ơn em nhiều.

Rất tiếc anh không có Đk tham gia cùng với anh em được, Thương thông cảm cố gắng giữ gìn sức khỏe, tỉnh táo để lo tương lai đại sự nhen em.
Mong em sớm nguôi ngoai nỗi đau buồn mất mát to lớn này.
Cám ơn anh Sơn đã chia sẻ cùng em.