lời cảm ơn

linhz50

Thành viên
xin trân thành cảm ơn tất cả ace đã ghé qua topic này !
tôi có đạt 1 câu hỏi , lời cảm ơn có cần thiết hay không ? chắc hẳn ai cũng biết câu chả lời
em xin trích lời của 1 học giả đã nói
cám ơn” bất cứ khi nào có thể
Bạn không nhất thiết phải chờ tới cuối năm hay sau một thành công lớn để nói lời cám ơn với sếp, đồng nghiệp. Cuối năm là thời điểm để nhìn về những ngày tháng đã qua nhưng nó không phải thời điểm duy nhất để bày tỏ sự biết on. Carson đã chỉ ra rằng, bạn nên nói “ cám ơn” và ca tụng bất cứ khi nào có thể hơn là chờ tới một dịp đặc biệt. Những biểu hiện bất ngờ đó sẽ giúp mọi người có thêm động lực để làm việc và gắn bó với nhau trong suốt cả năm

và trong diễn đàn của chúng ta em đã phát hiện ra 1 người luôn luôn âm thầm nhấn nút CẢM ƠN trong tất cả các bài viết, đó là hành đông rất đẹp, mọi người có biết đó là ai không ?:x
đó là anh vmhung_xamboNgày gia nhập: 01-10-2011
Tên thật: vũ mai hùng
Điện thoại: 0906.068.678
Đã cảm ơn: 29,095Được cảm ơn 2,132 lần trong 954 bài viết
thật ngưỡng mộ anh hùng quá đi :x hiiiiiiiiiii
1 lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người đã ghé thăm chúc mọi người buổi tối vui vẻ
thanks all !

hung78

Quản lý
cám ơn e vì bài viết.
đơn giản nhất mình đi taxi.xe ôm.chả tiền đều cảm ơn nhưng đôi khi lại khó hoàn hảo

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
xin trân thành cảm ơn tất cả ace đã ghé qua topic này !
tôi có đạt 1 câu hỏi , lời cảm ơn có cần thiết hay không ? chắc hẳn ai cũng biết câu chả lời
em xin trích lời của 1 học giả đã nói
cám ơn” bất cứ khi nào có thể
Bạn không nhất thiết phải chờ tới cuối năm hay sau một thành công lớn để nói lời cám ơn với sếp, đồng nghiệp. Cuối năm là thời điểm để nhìn về những ngày tháng đã qua nhưng nó không phải thời điểm duy nhất để bày tỏ sự biết on. Carson đã chỉ ra rằng, bạn nên nói “ cám ơn” và ca tụng bất cứ khi nào có thể hơn là chờ tới một dịp đặc biệt. Những biểu hiện bất ngờ đó sẽ giúp mọi người có thêm động lực để làm việc và gắn bó với nhau trong suốt cả năm

và trong diễn đàn của chúng ta em đã phát hiện ra 1 người luôn luôn âm thầm nhấn nút CẢM ƠN trong tất cả các bài viết, đó là hành đông rất đẹp, mọi người có biết đó là ai không ?:x
đó là anh vmhung_xamboNgày gia nhập: 01-10-2011
Tên thật: vũ mai hùng
Điện thoại: 0906.068.678
Đã cảm ơn: 29,095Được cảm ơn 2,132 lần trong 954 bài viết
thật ngưỡng mộ anh hùng quá đi :x hiiiiiiiiiii
1 lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người đã ghé thăm chúc mọi người buổi tối vui vẻ
thanks all !
E cảm ơn anh và rất bất ngờ vì điều này,trước khi biết và tham gia ddccvn.com 1 thời gian dài e cảm thấy rất buồn,cảm thấy thiếu niềm tin vào rất nhiều người quanh mình.Vì sao?Đúng ra là em ko muốn nói nhưng vì bác e sẽ nói 1 phần để bác cùng mọi người hiểu vì sao em luôn để ý nút thank.Sau 2 lần bị tai nạn em phải mang thương tật vĩnh viễn ở những phần quan trọng nhất của cơ thể,e bị khiếm khuyết về ngoại hình nên từ đó e ngại đối diện với người lạ hay hay đến những nơi hội họp đông người.Nhưng từ khi em biết và tham gia vào dd này,tuy nó là ảo nhưng lại rất thật và cũng từ nơi này mà nó mang đến cho e nhiều niềm vui,niềm tin vào cs..........em chỉ dám nói thế này thôi a,e nhấn thank cũng là để cảm ơn những điều đó,cảm ơn những ngừoi ae,những người bạn và những điều thật hạnh phúc mang từ thế giới ảo đến CS thực.
Chúc anh sức khỏe và toàn thể dd gắn bó và phát triển
Thân!

MinhThang

Thành viên tích cực
Xác nhân nguồn tin chính xác đó là: vmhung_xambo
Người luôn âm thầm làm những việc tưởng chừng đơn giản, nhưng không đơn giản tí nào.

linhz50

Thành viên
E cảm ơn anh và rất bất ngờ vì điều này,trước khi biết và tham gia ddccvn.com 1 thời gian dài e cảm thấy rất buồn,cảm thấy thiếu niềm tin vào rất nhiều người quanh mình.Vì sao?Đúng ra là em ko muốn nói nhưng vì bác e sẽ nói 1 phần để bác cùng mọi người hiểu vì sao em luôn để ý nút thank.Sau 2 lần bị tai nạn em phải mang thương tật vĩnh viễn ở những phần quan trọng nhất của cơ thể,e bị khiếm khuyết về ngoại hình nên từ đó e ngại đối diện với người lạ hay hay đến những nơi hội họp đông người.Nhưng từ khi em biết và tham gia vào dd này,tuy nó là ảo nhưng lại rất thật và cũng từ nơi này mà nó mang đến cho e nhiều niềm vui,niềm tin vào cs..........em chỉ dám nói thế này thôi a,e nhấn thank cũng là để cảm ơn những điều đó,cảm ơn những ngừoi ae,những người bạn và những điều thật hạnh phúc mang từ thế giới ảo đến CS thực.
Thân!
em muốn tặng anh Hùng và tất cả mọi người 1 câu nói
Sống là để cho đi, đâu chỉ nhận cho riêng mình
cũng giống như anh hùng từ khi là thành viên của gia đình DĐCC này em cũng cảm thấy thật vui, ấm áp
chúc cho mọi người luôn gắn kết, vững bền
thanks all !
==================================
Xác nhân nguồn tin chính xác đó là: vmhung_xambo
Người luôn âm thầm làm những việc tưởng chừng đơn giản, nhưng không đơn giản tí nào.
việc tưởng chừng nhỏ nhưng không nhỏ tí nào :x

dungvan

Moderator
Thân!
Xin chia sẻ với bạn. Chúc bạn mau chóng vượt qua nỗi buồn, hãy mạnh dạn lên và cho dù thế nào thì cũng không bao giờ được đánh mất niềm tin bạn nhé. Ngoại hình có thể khiếm khuyết nhưng tâm hồn đẹp còn đáng quý hơn rất nhiều so với ngoại hình đẹp mà tâm hồn thì lại khuyếm khuyết.
Hãy luôn chia sẻ với anh em những cảm xúc của bạn bạn nhé.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Mình cũng đã để ý đến nhân vật vmhung_xambo này vì cũng phát hiện ra cái hành động "hay" ấn nút thank của hắn. Nhưng lại không để ý đến thông tin. Và bây giờ thì đã hiểu lí do. Cảm ơn linhz50 chia sẻ. Đồng ý với anh dungvan, ngoại hình có thể khiếm khuyết nhưng tâm hồn, tấm lòng mới là cái để người ta nể phục, là cái gắn kết tình cảm mọi người lại với nhau. Hi vọng với những gì bạn tìm thấy ở nơi đây sẽ làm cho cuộc sống của bạn thêm ý nghĩa. Chúc bạn vui và luôn tìm thấy niềm vui!!!

Cám ơn VU HÙNG. Sao anh lại "Tự ti" đến thế...Mình đã may mắn được gặp anh rồi;Một người rất bình thường như bao người khác.Hơn nữa trong anh có cái "phi thường" mà những người "bình thường " không làm được(Như nhiều AE khác đã viết trên đây).Chỉ với con người "hết sức bình thường" làm một việc tưởng chừng là "bình thường" mà ít người "bình thường"khác làm được thì anh đã là người"PHI THƯỜNG" rồi trong mắt tôi . Chúc anh luôn vui khỏe để làm những việc "BÌNH THƯỜNG"...Nhân đây cũng xin cám ơn bạn linhz50 đã đưa một thông tin mà "bình thường" anh VU HÙNG vẫn làm.

soncm

Thành viên tích cực
Đúng là mình cũng đã phát hiện ra cũng khá lâu rồi. Hoàn cảnh của em anh không ngờ lại khiếm khuyết, nhưng bước chân em đến đâu đều để lại dấu ấn trong mỗi người, thể hiện nét bình thường trong cuộc sống mà nhiều người không thể hiện được.
Tiện đây anh cảm ơn và chia sẻ cùng em.
Chúc em luôn giữ vững Niềm Tin Thành Công trong cuộc sống. :emoticon-handshake:

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Thân!
riêng em thì rất nể phục và tôn trọng bác rất nhiều!có nhiều điều em phải cảm ơn bác ...chẳng biết nói gì hơn...cảm ơn anh rất nhiều!

caigicuncon

Thành viên tích cực
sự âm thầm của a Hùng là 1 điều đáng kính và đáng trân trọng, điều này mình phát hiện ra rất lâu rồi, cám ơn a rất nhiều chúc a có 1 cuộc sống thành công

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Thân!
cảm ơn anh với những lời chia sẽ đầy ý nghĩa , một tập thể cộng đồng rất cần những người như anh , cũng như bản thân em xem diễn đàn mình cũng như là gia đình thứ hai , tuy tất cả anh em trên mọi miền có người em cũng chưa từng gặp mặt nhưng những lúc hoạn nạn được sự cảm thông và chia sẽ .. đó là điều đáng quý nhất với bản thân , chúc anh thêm nhiều niềm vui trong cuộc sống :-h

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác Hùng. Chúc bác có thêm nhiều niềm vui và nhiều nghị lực trong cuộc sống.:x