Lại nghiện thêm món này nữa rồi.

TVcoire

Thành viên tích cực
Vừa bẻ, vừa ngắm cây, vừa nghe hót và nghe gù người, cũng thích nhỉ !:(:)((

Con này đang kết nó mà chưa rước được.

:bz:bz:bz Chúc cả nhà vui!

TVcoire

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Lại nghiện thêm món này nữa rồi.

con này chắc có mười mấy hai chục chai chứ mấy bác nhì :bz:bz
Con này bổi họ mới bẫy được, đang làm giá họ ko bán.Chắc ko tới giá trên.:-?

namdienluc6922

Thành viên tích cực
con này ko tới giá đó đâu bạn ơi,chim nhìn ko đẹp lắm,chưa có lửa,phân chưa được tốt
chưa biết là khoen mắt có bị bể hay ko nữa.

gato68

Thành viên tích cực
Mắt nó như vậy hay bị sao hả anh. chưa thấy chòe lửa có mắt như vậy

TVcoire

Thành viên tích cực
Mắt nó như vậy hay bị sao hả anh. chưa thấy chòe lửa có mắt như vậy
Con này bổi,mình cũng thấy lạ là mắt nó nhìn ở ngoài trông giống Họa Mi, Chủ canh miệ mài mới bẩy được.

gato68

Thành viên tích cực
Con này bổi,mình cũng thấy lạ là mắt nó nhìn ở ngoài trông giống Họa Mi, Chủ canh miệ mài mới bẩy được.
Nhìn phân có vẻ không ổn lắm. Chưa lên mua vội, còn nếu anh có kinh nghiệm rồi, và sợ người khác mua mất thì múc ngay kẻo tiếc :-?

TVcoire

Thành viên tích cực
Nhìn phân có vẻ không ổn lắm. Chưa lên mua vội, còn nếu anh có kinh nghiệm rồi, và sợ người khác mua mất thì múc ngay kẻo tiếc :-?
Ừ nhỉ! có lẻ mới bắt nên phân nó vậy.Thích vẫn thích nhưng chủ nó phách quá, Giá hợp lý thì mua,giá trên trời thì mình bye!

namnambh

Thành viên
cái món này em cũng thích lắm nhưng mà vì công việc bận rộn nên không chơi được. chơi bonsai mà bỏ bê 3 hôm không tưới nước cũng chưa chết chứ chơi cái món này 2 hôm quên cho uống nước là chết chắc
chưa kể H5N1

NDCan

Thành viên tích cực
Con này đang kết nó mà chưa rước được.

Em này chắc giá cũng không thấp đúng không anh?đuôi dài bao nhiêu anh ?em nó mơ ở mắt hả anh ?

cafePT

Thành viên
Chà, dạo này chơi chim dữ hen. Chim nhà ngừ ta mà post hình lên đây àh, chết chết

mrduongle

Thành viên tích cực
Giỏi quá ta! Nhìn phân đoán được bệnh! Bữa nào...giúp nha!:-SS