Khai mạc Triển lãm CCNT 2014 Làng Triều Khúc- Hà nội

bqvquang

Thành viên tích cực
Chắc Dũng (dungvan) phải mở tài khoản photobucket mới quá, trước tôi củng bị tài khoảng hết dung lượng bục quá nhảy qua imageshack một thời gian sau giờ tài khoảng photobuclet lại có thêm dung lượng
TK phôtbucket của anh Dung Van đã quá giới hạn băng thông miễn phí cho phép trong 1 tài khoản.1 tk đang ký free được miễn phí 10gb băng thông đó anh.Trong tháng anh xài hết thì phải bắt đầu qua tháng mới từ ngày anh đăng ký sẽ được lại như bình thường.Nên ko thấy được hình anh ui

ngockien

Super Moderator
Trong khi chờ băng thông tài khoản photobucket của anh dungvan được mở lại mình up phụ một số hình ảnh.

Khuôn viên UBND xã Tân Triều ,địa điểm trưng bày và tổ chức lễ khai mạc.

Quang cảnh lễ Khai mạc.

Ông Bùi Duy Thắng ,chủ nhiệm CLB Cây cây cảnh NT Triều Khúc

Hàng ghế Đại Biểu.

Tiến sỹ Lưu Minh Trị ,Chủ tịch Hội DSVH Thăng Long- Chủ tịch Hội CCNT Thăng Long.

ngockien

Super Moderator
Một số tác phẩm

Anh Vũ Văn Châu ,nghệ nhân nổi tiếng với cây Đa Triều Khúc . Bên tác phẩm Linh sam của anh.

Mấy anh em chụp lưu niệm.

Với bác Trịnh Thuận Đức chuyên gia nghiên cứu SVC ,anh Thắng chủ nhiệm CLB CCNT Triều Khúc cùng anh em bên Hội CCNT Thăng Long

ngockien

Super Moderator
Đan xen nhịp sống đô thị hiện đại ,vẫn còn nguyên vẹn giá trị văn hóa ,kiến trúc truyền thống của một địa phương có bề dày chơi và làm cây cảnh có tiếng đất Hà Thành.

Các cháu giải lao cùng liên hoan cùng Hội cây cảnh.

dungvan

Moderator
Xin lỗi chú Xuân và anh em, đúng là TK của cháu bị hết băng thông, hôm nay mới phát hiện ra điều đó, cháu đã lập TK khác và sẽ up lại ảnh lên TK mới rồi sửa lại bài viết. Mong chú và anh em thông cảm, chờ cháu một chút.
@HB: ông em vẫn lấy được ảnh cơ à, giỏi nhỉ.

haibien

Quản Lý Viên
Xin lỗi chú Xuân và anh em, đúng là TK của cháu bị hết băng thông, hôm nay mới phát hiện ra điều đó, cháu đã lập TK khác và sẽ up lại ảnh lên TK mới rồi sửa lại bài viết. Mong chú và anh em thông cảm, chờ cháu một chút.
@HB: ông em vẫn lấy được ảnh cơ à, giỏi nhỉ.
Nói thiệt với anh là mất 4 phát kick chuột mới xem dc 1 ảnh đó. Oải quá à ;))

Nhưng còn cho thành ảnh xưa dc luôn nè anh

dungvan

Moderator
nhiều tác phẩm đẹp quá. Bác Dungvan cho hỏi khi nào thì kết thúc Trien lãm nhỉ.
Triển lãm kết thúc vào ngày 13/01 Âm lịch bạn à.

Phải chạy qua chiêm ngưỡng trực tiếp mới được, cám ơn anh Dũng Văn đã chia sẻ.
Xem ở ngoài đã hơn đó Thành à. Nhưng khẩn trương lên nhé, sắp kết thúc rồi.

Cảm ơn tất cả các anh em đã ghé thăm.