Không bằng cầm thú.

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
hix hix giống chuyện cổ tích quá :D thời điểm hiện tại thì người đàn ông đó chắc chắn ngay hôm sau sẽ nhận dc giấy triệu tập của bệnh viện tâm thần 3:-O

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Mình cũng có một lần như vậy.Lúc đó mình mới lớn cũng cách đây vài năm thôi ,con nhỏ bạn xinh lắm nó rủ đi Vũng Tàu chơi .Hai đứa ở chung 1 phòng ,nhỏ bạn nó thay đồ mà nó kg chịu vô nhà vệ sinh thay.Cứ mõi lần nó thay đồ là nó thay ngay tại trong phòng và nó nói "a Duy kg đc nhìn e thay đồ nha" .Vậy mà mình cũng quay mặt vô tường kg dám nhìn.Cứ như vậy hai đứa ở chung cả một ngày một đêm mà mình chẳng "bằng cầm thú ".

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Trả lời: Không bằng cầm thú.

Mình cũng có một lần như vậy.Lúc đó mình mới lớn cũng cách đây vài năm thôi ,con nhỏ bạn xinh lắm nó rủ đi Vũng Tàu chơi .Hai đứa ở chung 1 phòng ,nhỏ bạn nó thay đồ mà nó kg chịu vô nhà vệ sinh thay.Cứ mõi lần nó thay đồ là nó thay ngay tại trong phòng và nó nói "a Duy kg đc nhìn e thay đồ nha" .Vậy mà mình cũng quay mặt vô tường kg dám nhìn.Cứ như vậy hai đứa ở chung cả một ngày một đêm mà mình chẳng "bằng cầm thú ".
Chúc mừng bạn đã vượt qua dc sự cám dỗ ngọt ngào và khó chụi đó >:)>:)>:)

gato68

Thành viên tích cực
Không vấn đề gì! Cái gì không dùng được thì nên cố gắng vứt bỏ, đau thì cũng phải cố gắng nghiến răng mà cắt. Trong trường hợp này buộc phải... thiến #-o

TVcoire

Thành viên tích cực

Hic! Chỉ cần cầm cái đó mà không biết....Chắc anh này có đi ngoài chắc chắn dùng đũa gắp ra quá!!!~X(~X(

daiphuocloi

Thành viên tích cực

éc Phí của. thật không bằng cầm thú, giờ nghic vẫn còn thèm8-X