Kỷ niệm về Tân Phú...

DuLong

Thành viên tích cực
Hôm vừa rồi có dịp vào Sài Gòn ghé thăm anh Nhỡ và 1 số anh em nhóm Tân Phú... Chuyến đi đó đọng lại trong tôi nhiều cảm xúc, học hỏi thực tiễn nhiều kỹ thuật, được chia sẻ nhiều kinh nghiệm thực tiễn... Xin gởi lời cảm ơn đến anh Nhỡ và các anh em...
Gởi đến anh em 1 số hình ảnh trong chuyến đi này...
Hehe mới vào mà đã được giao cho phá hàng hiệu nè...

(còn tiếp)
==================================
Chui ra, chui vào, chui tới, chui lui thấy nhiều em đẹp ghê... Lấy em mini này làm tấm hình dùng trời làm phông...

(còn tiếp)

DuLong

Thành viên tích cực
Ngày thứ 2 lại tiếp tục được phá hàng hiệu, hehe cái non bộ size lớn này cũng từng làm mưa làm gió ở Tao Đàn đó, "số má" lắm nghe

Cái này tiếc là quên chụp 1 tấm tổng thể, anh em nào muốn xem có thể chờ xem hình ở Tao Đàn năm nay... hihi
Buồn ngủ rồi em reie hình không kịp, mai sẽ làm tiếp... Chúc anh em ngủ ngon!
(còn tiếp)

nnthanh

Thành viên
Ngày thứ 2 lại tiếp tục được phá hàng hiệu, hehe cái non bộ size lớn này cũng từng làm mưa làm gió ở Tao Đàn đó, "số má" lắm nghe

Cái này tiếc là quên chụp 1 tấm tổng thể, anh em nào muốn xem có thể chờ xem hình ở Tao Đàn năm nay... hihi
Buồn ngủ rồi em reie hình không kịp, mai sẽ làm tiếp... Chúc anh em ngủ ngon!
(còn tiếp)
đẹp quá anh ơi, nhìn mà thèm, @-)@-)@-) Cảm ơn anh đã chia sẻ!

DuLong

Thành viên tích cực
Chà còn trẻ mà coi bộ cái bụng muốn u u lên rùi nha
Hihi, cơ nó dồn 6 múi thành 1 rồi đó chú Xuân.

Mời anh em theo dõi tiếp nha...
Đây là tác phẩm của anh Hùng nhóm Tân Phú...

Đây là tác phẩm non bộ size nhỏ đá tuyết hoa do đệ tử anh Nhỡ làm, quá dzữ luôn...

Phụ kiện này là hàng thủ công nhìn phê ghê...

DuLong

Thành viên tích cực
Đồ chơi của anh Nhỡ đây, chắc cái này hay xuất hiện nhỉ...

Cây linh sam này cũng vậy...

DuLong

Thành viên tích cực
Và tác phẩm "Tuyệt tác của thiên nhiên", tính chôm mà bê hok nổi

Và tiểu cảnh rừng MCT sửa lại từ tác phẩm của ông Zhao...

Về vội quá nên chưa có hình gắn phụ kiện...
Ngoài ra còn nhiều tác phẩm "dzữ dzằn" nữa nhưng khó chụp đẹp quá do vị trí đặt và đứng chụp nên không dám đưa lên...
Kết thúc chuyến đi này với 1 ít chiến lợi phẩm nhỏ và rất nhiều kinh nghiệm lớn trong hành trang trở về...
Một lần nữa xin cảm ơn các anh em nhóm Tân Phú, hẹn gặp lại các anh trong 1 ngày gần nhất và chúc anh em có nhiều sức khỏe, an khang, thịnh vượng trong năm mới!

DuLong

Thành viên tích cực

vườn ở đâu mà cây khủng nhiều ghê, không biết dulong có ảnh để chia sẽ không ?
Ở quận Tân Phú, TPHCM đó VuNguyen... Chỉ chụp được nhiu đó hình vì cây để chồng lên nhau và chưa thẩm mĩ nên chụp đưa lên không hay lắm :D

HUNG USD

Thành viên tích cực
Về vội quá nên chưa có hình gắn phụ kiện...
Ngoài ra còn nhiều tác phẩm "dzữ dzằn" nữa nhưng khó chụp đẹp quá do vị trí đặt và đứng chụp nên không dám đưa lên...
Kết thúc chuyến đi này với 1 ít chiến lợi phẩm nhỏ và rất nhiều kinh nghiệm lớn trong hành trang trở về...
Một lần nữa xin cảm ơn các anh em nhóm Tân Phú, hẹn gặp lại các anh trong 1 ngày gần nhất và chúc anh em có nhiều sức khỏe, an khang, thịnh vượng trong năm mới![/QUOTE]

Tối nay mình mời bạn uống bia nha, bạn thích tôm hùm hay chi? không say không về nhé, trước khi say nhớ chép cho mình bí kíp.:D