Kính đề nghị BQT: tình trạng xóa bài không rõ nguyên nhân

maivinhhy

Quản lý mới
Không rõ vì lý do gì 3 topic gần đây nhất của maivinhhy trong chuyên mục mua bán- cây nguyên liệu đều bị xóa mất 1 đoạn hoặc toàn bộ:
- topic 10 cây linh sam mới về
- topic Sơn liễu, sam núi giá rẻ
Mà đặc biệt toàn bộ topic Hàng độc đáo: 15 cây linh sam mini, đã bị xóa sạch bách chẳng còn lấy 1 chữ, dù tối qua, ngày 20/03/2011 có tới 4 trang
Mới đây 1 topic mới đăng buổi tối để hẹn thời gian giao bán vào ngày hôm sau cũng bị xóa sạch sẽ vào ngày hôm sau. Sự việc này có 2 thành viên là Cracberry và BR biết. Đó là riêng những bài của Maivinhhy, không biết của anh em khác có bị không?
Nếu việc này tiếp tục tái diễn sẽ ảnh hưởng không nhỏ đến giao dịch của anh em. Rất mong BQT lưu ý và tìm ra nguyên nhân để khắc phục
Chân thành cảm ơn

maivinhhy

Quản lý mới
Hic, sau khi kiểm tr lại thì có thêm 1 topic nữa là Cây cẩm thị trực lắc đẹp cũng mất tiêu luôn rồi!!!!

maivinhhy

Quản lý mới

vucongthin

Thành viên Mua Bán
Vậy là có người đồng cảnh ngộ với tui rồi! Tui cũng bị mất bài cây sam trái lùa tốc váy.

Vậy là có người đồng cảnh ngộ với tui rồi! Tui cũng bị mất bài cây sam trái lùa tốc váy.
mong anh em thông cảm:D

lùa tốc váy chắc sexy dữ,nên bị mất là đúng rồi anh:D.hihihi :D anh dạo này vẫn khỏe?.dạo này chuyển qua buôn cây rồi nhen:D

honglong237

Thành viên tích cực
vậy topic rao bán sim số đẹp của em ở chuyên mục mua bán choa đổi chỗ nhữ thứ khác ấy cũng bị mất tích hoàn toàn luôn mà chẳng có thông báo gì anh ạ :S

3dy

Thành viên tích cực
lâu lâu lâu thì mới bị một lần ..bị một lần thì có sao đâu ...bị một lần thì có sao đâu....tại có thông báo mà

vucongthin

Thành viên Mua Bán
mong anh em thông cảm:D

lùa tốc váy chắc sexy dữ,nên bị mất là đúng rồi anh:D.hihihi :D anh dạo này vẫn khỏe?.dạo này chuyển qua buôn cây rồi nhen:D
Cám ơn mod. Dạo này anh vẫn khỏe, do nhiều cây quá chăm sóc cây nhiều hơn chăm sóc vợ nên bị nghe nhạc buồn hoài, nên đem cây lên đây bán bớt để có tiền và thời gian chăm sóc vợ con vậy mà!:)