Kèo này có thơm không các bác...

longqaz

Moderator
Sáng qua, buồn tình lang thang đi chợ Hàng kiếm được em Ngâu ta hoành chừng 38, già, được cắt chuyền nhiều lần, đế đẹp (cũng đã được cắt chuyền rễ 1 lần), thân cũng lắc, có nhiều dự kiện để sáng tác... Giá có 200K.
Các bác đánh giá thử kèo này có thơm hay không ? :)

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sáng qua, buồn tình lang thang đi chợ Hàng kiếm được em Ngâu ta hoành chừng 38, già, được cắt chuyền nhiều lần, đế đẹp (cũng đã được cắt chuyền rễ 1 lần), thân cũng lắc, có nhiều dự kiện để sáng tác... Giá có 200K.

Thúi quá!!!
Ông anh chuyển vào NT để em chịu đựng thay ông anh cho nhé:))

tpminh1976

Thành viên Mua Bán
ngâu chổ mình ở người ta trồng rất nhiều có nhiều cây to đep nhưng gía 200k anh mua cây này thì qúa thơm chúc mừng anh

longqaz

Moderator
Cám ơn AE đã vào xem vui và chia sẻ. Một cây phôi với giá 200k thì dù có xấu đẹp thế nào cũng đem lại cho chúng những niềm vui nho nhỏ khi hàng ngày được chăm tưới và tạo dáng cho nó. Đó chính là ý nghĩa quan trọng nhất của cuộc chơi.

dabachong

Thành viên tích cực

hàng này chỉ là cùi...cùi..cùi....nhưng là cùi thơm đó bạn.xây dựng siêu hồi nhìn hay đó bạn.xin chúc mừng bạn đã trúng số nhé.........=D>=D>=D>................

xuantruong2012

Thành viên

anh ơi theo em kèo này k ổn rùi-hơi chát,tầm 120k thui:))

anhviet1022703

Thành viên Mua Bán
Nuôi cỡ 10 năm thơm hay ko sẽ biết . Lâu lớn dã MAN .
Cái này thả xuống đất nuôi làm chi xong mới đào lên lại vô chậu thì khoảng 3 năm là thành cây anh ạ!Hơi lâu lớn tí chứ không đến nổi dã MAN!hihi!

longqaz

Moderator
hàng này chỉ là cùi...cùi..cùi....nhưng là cùi thơm đó bạn.xây dựng siêu hồi nhìn hay đó bạn.xin chúc mừng bạn đã trúng số nhé.........=D>=D>=D>................
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Giải khuyến khích cũng là niềm vui :)

longqaz

Moderator
Cái này thả xuống đất nuôi làm chi xong mới đào lên lại vô chậu thì khoảng 3 năm là thành cây anh ạ!Hơi lâu lớn tí chứ không đến nổi dã MAN!hihi!
Nhất trí với quan điểm của bạn. Ngâu tuy có chậm lớn nhưng biết cách làm thì khoảng 5 năm đã có cây chơi tốt rồi.