Hỏi về danh vọng!!!

Status
Not open for further replies.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Ko bít 2chữ danh vọng có từ lúc nào trong cái ô bên fải,cũng ko hiểu cấp bậc của nó có ý nghĩa gì và để làm gì,nhờ các mod giải thích dùm nha,thanks nhiều!!!

namtuoc87

Thành viên
kiểu như game võ lâm truyền kỳ đi làm nhiều nhiệm vụ thì được nhiều danh vọng, còn ở đây thì cũng không biết có phải làm nhiềm ụ không

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hình như nó liên quan đến số lần cám ơn và được cám ơn đó các bạn
Chắc ko fải đâu anh,2cái đó em đều nhiều hơn anh sao dv ít hơn!
namtuoc:hehe hồi trc anh hơi bị nổi tiếng trong vltk đó,sever chung sơn ko ai ko biết chị đại ngũ độc tên hoahong-khonggai:))

namtuoc87

Thành viên
em lại thấy giống kiểu cấp bậc, như em là thành viên thường có 1, BLACK thành viên tích cực có 2, HUONGDONGCONOI,DOVANLO là monderator là 3

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Không biết chử Danh vọng nầy có ý nghĩa gì... Nhưng thấy hình như bị chia cách ( Không bình đẳng, giữa người nầy và người kia ) Bởi Thứ cấp thì phải.... Mấy lời góp ý.

Blackrose86

Thành viên tích cực
em lại thấy giống kiểu cấp bậc, như em là thành viên thường có 1, BLACK thành viên tích cực có 2, HUONGDONGCONOI,DOVANLO là monderator là 3
Sai luôn,hehe:))
Satrucky là thành viên tích cực nhưng dv 3đó em giai:))

airblade2008

Thành viên
hehe, thế tại sao nick của bác lại là 1, còn của mình lại 0:-*

Em nghĩ anh Lô nói gần đúng...
Viết bài mới càng nhiều và được cám ơn nhiều tthì danh vọng tăng...
Mới test cám ơn thử 1 lần cho anh Lô nhưng cũng ko thấy anh Lô tăng danh vộng...
Chắc phải lập được topic mới và có lời cám ơn thì nó mới tăng...

Blackrose86

Thành viên tích cực
Không biết chử Danh vọng nầy có ý nghĩa gì... Nhưng thấy hình như bị chia cách ( Không bình đẳng, giữa người nầy và người kia ) Bởi Thứ cấp thì phải.... Mấy lời góp ý.
Em cũng nghĩ vậy,có danh vọng sẽ khơi dậy tham vọng-khi đó......phiền lắm!

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Cũng có thể phụ thuộc vào bài gửi, không phải là số lượng bài gửi mà phụ thuộc vào số lượng từ có nghĩa bạn đã gửi chăng. Bài tôi gửi ít hơn lắc rô nhưng đa số bài dài hơn.

Status
Not open for further replies.